ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಧಾನಸಭಾ ಚುನಾವಣಾ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು 2018

ಮುಖಪುಟ ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಧಾನಸಭಾ ಚುನಾವಣಾ
ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಧಾನಸಭಾ ಚುನಾವಣಾ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು 2018

Karnataka state elections were held on 12 May 2018.Voting was held in 222 out of 224 seats in a three-cornered contest among the ruling Congress, the BJP and former prime minister H D Deve Gowda's JD(S).

The BJP emerged as the single largest party in the 2018 Assembly elections, winning 104 seats, but fell short of a majority by 9 seats. The Congress (80 seats) and JD(S), with 37 seats, quickly announced an alliance.

However, Governor Vajubhai Vala invited Yeddyurappa to take oath as chief minister. Yeddyurappa took oath as chief minister on May 17, 2018.

On May 19, Yeddyurappa resigned in dramatic fashion as he failed to prove trust vote. However, a raft of resignations by rebel lawmakers, paved the way for the collapse of Kumarswamy government in Karnataka. Later, Yediyurappa took oath as CM on July 26, 2019.

This is Yediyurappa's fourth stint as the Karnataka chief minister and second in the current Assembly.

ಕರ್ನಾಟಕ Assembly Election Results 2018

ಬಿಜೆಪಿ 105
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ 79
ಜೆಡಿ(ಎಸ್) 37
OTH 2
  • 1 - ನಿಪ್ಪಾಣಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಶಶಿಕಲಾ ಜೊಲ್ಲೆ
    87,006
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕಾಕಾಸಾಹೇಬ ಪಾಟೀಲ
    78,500
  • 2 - ಚಿಕ್ಕೋಡಿ ಸದಲಗ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಗಣೇಶ್ ಹುಕ್ಕೇರಿ
    91,467
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಅಣ್ಣಾ ಸಾಹೇಬ್ ಜೊಲ್ಲೆ
    80,898
  • ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಮಹೇಶ್ ಈರಣ್ಣಗೌಡ ಕುಮಟಳ್ಳಿ
    82,094
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಸವದಿ
    79,763
  • 4 - ಕಾಗವಾಡ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಶ್ರೀಮಂತ್ ಬಾಳಾಸಾಹೇಬ್ ಪಾಟೀಲ
    83,060
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಭರಮಗೌಡ ಎಚ್ ಕಾಗೆ
    50,118
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ಪಿ ರಾಜೀವ್
    67,781
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಅಮಿತ್ ಶಾಮ ಘಾಟಗೆ
    52,773
  • 6 - ರಾಯಭಾಗ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ದುರ್ಯೋಧನ ಐಹೊಳೆ
    67,502
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಪ್ರದೀಪ್ ಕುಮಾರ್ ಮಳಗಿ
    50,954
  • 7 - ಹುಕ್ಕೇರಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಉಮೇಶ್ ಕತ್ತಿ
    83,588
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎ ಬಿ ಪಾಟೀಲ
    68,203
  • 8 - ಅರಭಾವಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಬಾಲಚಂದ್ರ ಜಾರಕಿಹೊಳಿ
    96,144
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಭೀಮಪ್ಪ ಗುಂಡಪ್ಪ ಗದಗ
    48,816
  • ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ರಮೇಶ್ ಲಕ್ಷ್ಮಣರಾವ್ ಜಾರಕಿಹೊಳಿ
    90,249
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಅಶೋಕ್ ಪೂಜಾರಿ
    75,969
  • 10 - ಯಮಕನಮರಡಿ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಸತೀಶ್ ಎಲ್ ಜಾರಕಿಹೊಳಿ
    73,512
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಮಾರುತಿ ಅಷ್ಟಗಿ
    70,662
  • 11 - ಬೆಳಗಾವಿ ಉತ್ತರ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಅನೀಲ್ ಬೆನಕೆ
    79,060
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಫೈರೋಜ್ ಎನ್ ಸೇಠ್
    61,793
  • 12 - ಬೆಳಗಾವಿ ದಕ್ಷಿಣ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಅಭಯ್ ಪಾಟೀಲ
    84,498
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಂ ಡಿ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ನಾರಾಯಣ
    25,806
  • 13 - ಬೆಳಗಾವಿ ಗ್ರಾಮೀಣ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಲಕ್ಷ್ಮೀ ರವೀಂದ್ರ ಹೆಬ್ಬಾಳ್ಕರ್
    1,02,040
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸಂಜಯ್ ಪಾಟೀಲ
    50,316
  • 14 - ಖಾನಾಪುರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಅಂಜಲಿ ನಿಂಬಾಳ್ಕರ್
    36,649
    ಬಿಜೆಪಿ
    ವಿಠ್ಠಲ್ ಹಲಗೇಕರ್
    31,516
  • 15 - ಕಿತ್ತೂರು
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಮಹಾಂತೇಶ್ ದೊಡ್ಡಗೌಡರ್
    73,155
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಡಾ. ಬಿ. ಡಿ. ಇನಾಂದಾರ್
    40,293
  • 16 - ಬೈಲಹೊಂಗಲ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಮಹಾಂತೇಶ್ ಎಸ್ ಕೌಜಲಗಿ
    47,040
    ಪಕ್ಷೇತರ
    ಜಗದೀಶ್ ಚನ್ನಪ್ಪ ಮೆಟಗುಡ್ಡ
    41,918
  • 17 - ಸವದತ್ತಿ ಯಲ್ಲಮ್ಮ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಆನಂದ್ ವಿಶ್ವನಾಥ
    62,480
    ಪಕ್ಷೇತರ
    56,189
  • 18 - ರಾಮದುರ್ಗ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಮಹಾದೇವಪ್ಪ ಎಸ್ ಯಾದವಾಡ
    68,349
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಪಿ ಎಂ ಅಶೋಕ್
    65,474
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ಗೋವಿಂದ ಕಾರಜೋಳ
    76,431
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಸತೀಶ್ ಚಿನ್ನಪ್ಪ ಬಂಡಿವಡ್ಡರ್
    60,949
  • 20 - ತೆರದಾಳ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸಿದ್ದು ಸವದಿ
    87,213
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಉಮಾಶ್ರೀ
    66,324
  • 21 - ಜಮಖಂಡಿ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಸಿದ್ದು ನ್ಯಾಮಗೌಡ
    49,245
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಶ್ರೀಕಾಂತ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ
    46,450
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ಮುರುಗೇಶ್ ನಿರಾಣಿ
    85,135
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಜಗದೀಶ್ ತಿಮ್ಮನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ
    80,324
  • 23 - ಬಾದಾಮಿ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯ
    67,599
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಬಿ ಶ್ರೀರಾಮುಲು
    65,903
  • 24 - ಬಾಗಲಕೋಟೆ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ವೀರಣ್ಣ ಚರಂತಿಮಠ
    85,653
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಹುಲ್ಲಪ್ಪ ಯಮನಪ್ಪ ಮೇಟಿ
    69,719
  • 25 - ಹುನಗುಂದ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ದೊಡ್ಡನಗೌಡ ಜಿ ಪಾಟೀಲ
    65,012
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ವಿಜಯಾನಂದ್ ಎಸ್ ಕಾಶಪ್ಪನವರ
    59,785
  • 26 - ಮುದ್ದೇಬಿಹಾಳ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಎಸ್ ಪಾಟೀಲ ನಡಹಳ್ಳಿ
    63,512
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಅಪ್ಪಾಜಿ ನಾಡಗೌಡ
    54,879
  • 27 - ದೇವರ ಹಿಪ್ಪರಗಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸೋಮನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ (ಸಾಸನೂರ)
    48,245
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ರಾಜುಗೌಡ ಪಾಟೀಲ
    44,892
  • 28 - ಬಸವನ ಬಾಗೇವಾಡಿ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಶಿವಾನಂದ ಪಾಟೀಲ
    58,647
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಅಪ್ಪುಗೌಡ ಪಾಟೀಲ
    55,461
  • 29 - ಬಬಲೇಶ್ವರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಂ ಬಿ ಪಾಟೀಲ
    98,339
    ಬಿಜೆಪಿ
    ವಿಜುಗೌಡ ಪಾಟೀಲ
    68,624
  • 30 - ವಿಜಯಪುರ ನಗರ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಬಸವನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ
    76,308
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಅಬ್ದುಲ್ ಹಮೀದ್ ಮುಶ್ರಿಫ್
    69,895
  • 31 - ನಾಗಠಾಣ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ದೇವಾನಂದ ಚೌಹಾಣ್
    59,709
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    54,108
  • ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಯಶವಂತರಾಯಗೌಡ ವಿ ಪಾಟೀಲ
    50,401
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಬಿಡಿ ಪಾಟೀಲ
    40,463
  • 33 - ಸಿಂದಗಿ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಮಾಗೋಳಿ
    70,865
    ಬಿಜೆಪಿ
    ರಮೇಶ್ ಭೂಸನೂರ
    61,560
  • 34 - ಅಫಜಲಪುರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಂ ವೈ ಪಾಟೀಲ
    71,735
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಮಾಲಿಕಯ್ಯ ಗುತ್ತೇದಾರ
    61,141
  • 35 - ಜೇವರ್ಗಿ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಡಾ. ಅಜಯ್ ಸಿಂಗ್
    68,508
    ಬಿಜೆಪಿ
    ದೊಡ್ಡಪ್ಪಗೌಡ ಪಾಟೀಲ ನಾರಿಬೋಳ್
    52,452
  • 36 - ಶೋರಾಪುರ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ನರಸಿಂಹ ನಾಯಕ
    1,04,426
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ರಾಜಾ ವೆಂಕಟಪ್ಪ ನಾಯಕ
    81,858
  • 37 - ಶಹಾಪುರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಶರಣಬಸಪ್ಪ ದರ್ಶನಾಪೂರ
    78,642
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಗುರು ಪಾಟೀಲ ಶಿರವಾಳ್
    47,668
  • 38 - ಯಾದಗಿರಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ವೆಂಕಟ ರೆಡ್ಡಿ ಮುದ್ನಾಳ್
    62,227
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಡಾ. ಎ ಬಿ ಮಾಲಕರೆಡ್ಡಿ
    49,346
  • 39 - ಗುರುಮಿಠಕಲ್
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ನಾಗನಗೌಡ
    79,627
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಬಾಬುರಾವ್ ಚಿಂಚನಸೂರ
    55,147
  • 40 - ಚಿತ್ತಾಪುರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಪ್ರಿಯಾಂಕ್ ಖರ್ಗೆ
    69,700
    ಬಿಜೆಪಿ
    ವಾಲ್ಮೀಕಿ ನಾಯಕ್
    65,307
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ರಾಜಕುಮಾರ ಪಾಟೀಲ ತೆಲ್ಕೂರ
    80,668
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಡಾ. ಶರಣಪ್ರಕಾಶ್ ಪಾಟೀಲ
    73,468
  • 42 - ಚಿಂಚೋಳಿ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಡಾ. ಉಮೇಶ್ ಜಾಧವ್
    73,905
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸುನೀಲ್ ವಲ್ಯಾಪುರೆ
    54,693
  • 43 - ಕಲಬುರಗಿ ಗ್ರಾಮೀಣ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಬಸವರಾಜ ಮಟ್ಟಿಮೋಡ
    61,750
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    49,364
  • 44 - ಕಲಬುರಗಿ ದಕ್ಷಿಣ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ದತ್ತಾತ್ರೇಯ ಪಾಟೀಲ
    64,788
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಅಲ್ಲಮ ಪ್ರಭು ಪಾಟೀಲ
    59,357
  • 45 - ಕಲಬುರಗಿ ಉತ್ತರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೆ ಫಾತಿಮಾ
    64,311
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಚಂದ್ರಕಾಂತ್ ಬಿ ಪಾಟೀಲ
    58,371
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ಸುಭಾಶ್ ಗುತ್ತೇದಾರ
    76,815
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಬಿ ಆರ್ ಪಾಟೀಲ
    76,118
  • 47 - ಬಸವಕಲ್ಯಾಣ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಬಿ ನಾರಾಯಣ ರಾವ್
    61,425
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಖೂಬಾ
    44,153
  • 48 - ಹುಮ್ನಾಬಾದ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ರಾಜಶೇಖರ ಬಿ ಪಾಟೀಲ
    74,945
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸುಭಾಶ್ ಕಲ್ಲೂರ
    43,131
  • 49 - ಬೀದರ ದಕ್ಷಿಣ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಬಂಡೆಪ್ಪ ಕಾಶೆಂಪೂರ್
    55,107
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಡಾ. ಶೈಲೇಂದ್ರ ಬೇಲದಾಳೆ
    42,365
  • ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ರಹೀಮ್ ಖಾನ್
    73,270
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸೂರ್ಯಕಾಂತ ನಾಗಮಾರಪಲ್ಲಿ
    63,025
  • 51 - ಭಾಲ್ಕಿ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಈಶ್ವರ್ ಬಿ ಖಂಡ್ರೆ
    84,673
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಡಿ ಕೆ ಸಿದ್ರಾಮ
    63,235
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ಪ್ರಭು ಚೌಹಾಣ್
    75,061
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ವಿಜಯ್ ಕುಮಾರ್
    64,469
  • 53 - ರಾಯಚೂರು ಗ್ರಾಮೀಣ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಬಸನಗೌಡ
    66,656
    ಬಿಜೆಪಿ
    ತಿಪ್ಪರಾಜು
    56,692
  • 54 - ರಾಯಚೂರು
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಡಾ. ಶಿವರಾಜ್ ಪಾಟೀಲ
    56,511
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಸಯ್ಯದ್ ಯಾಸೀನ್
    45,520
  • 55 - ಮಾನ್ವಿ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ರಾಜಾ ವೆಂಕಟಪ್ಪ ನಾಯಕ
    53,548
    ಪಕ್ಷೇತರ
    37,733
  • 56 - ದೇವದುರ್ಗ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಶಿವನಗೌಡ ನಾಯಕ
    67,003
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ರಾಜಶೇಖರ ನಾಯಕ
    45,958
  • 57 - ಲಿಂಗಸೂರು
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ದುರ್ಗಪ್ಪ ಹೂಲಗೆರೆ
    54,230
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಸಿದ್ದು ಬಂಡಿ
    49,284
  • 58 - ಸಿಂದನೂರು
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ನಾಡಗೌಡ
    71,514
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಹನುಮಗೌಡ ಬದ್ರಳ್ಳಿ
    69,917
  • ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಪ್ರತಾಪಗೌಡ ಪಾಟೀಲ
    60,387
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಬಸವನಗೌಡ ತುರವಿಹಾಳ
    60,174
  • 60 - ಕುಷ್ಟಗಿ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಅಮರೇಗೌಡ ಪಾಟೀಲ ಬಯ್ಯಾಪುರ
    87,567
    ಬಿಜೆಪಿ
    ದೊಡ್ಡನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ
    69,536
  • 61 - ಕನಕಗಿರಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಬಸವರಾಜ ದಾಧೇಸಗುರ
    87,735
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಶಿವರಾಜ್ ಸಂಗಪ್ಪ ತಂಗಡಗಿ
    73,510
  • 62 - ಗಂಗಾವತಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಪರಣ್ಣ ಮುನವಳ್ಳಿ
    67,617
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಇಕ್ಬಾಲ್ ಅನ್ಸಾರಿ
    59,644
  • 63 - ಯಲಬುರ್ಗ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಹಾಲಪ್ಪ ಬಸಪ್ಪ ಆಚಾರ
    79,072
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಬಸವರಾಜ ರಾಯರೆಡ್ಡಿ
    65,754
  • 64 - ಕೊಪ್ಪಳ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ರಾಘವೇಂದ್ರ ಕೆ ಹಿತ್ನಾಳ್
    98,783
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಅಮರೇಶ್ ಸಂಗಣ್ಣ ಕರಡಿ
    72,432
  • 65 - ಶಿರಹಟ್ಟಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ರಾಮಣ್ಣ ಲಮಾಣಿ
    91,967
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ದೊಡ್ಡಮನಿ ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಸಿದ್ದಲಿಂಗಪ್ಪ
    61,974
  • ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಹನುಮಂತಗೌಡ ಪಾಟೀಲ (ಎಚ್ ಕೆ ಪಾಟೀಲ)
    77,699
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಅನೀಲ್ ಮೆಣಸಿನಕಾಯಿ
    75,831
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ಕಲಕಪ್ಪ ಬಂಡಿ
    83,735
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಗುರುಪಾದಗೌಡ ಸಂಗನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ
    76,401
  • 68 - ನರಗುಂದ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸಿಸಿ ಪಾಟೀಲ
    73,045
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಬಸವರಡ್ಡಿ ಯಾವಗಲ್
    65,066
  • 69 - ನವಲಗುಂದ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಶಂಕರಗೌಡ ಪಾಟೀಲ ಮುನೇನಕೊಪ್ಪ
    65,718
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಎನ್ ಎಚ್ ಕೋನರೆಡ್ಡಿ
    45,197
  • 70 - ಕುಂದಗೋಳ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ ಶಿವಳ್ಳಿ
    64,871
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಸ್ ಐ ಚಿಕ್ಕನಗೌಡರ್
    64,237
  • 71 - ಧಾರವಾಡ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಅಮೃತ್ ದೇಸಾಯಿ
    85,123
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ವಿನಯ್ ಆರ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ
    64,783
  • 72 - ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಧಾರವಾಡ ಪೂರ್ವ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಪ್ರಸಾದ ಅಬ್ಬಯ್ಯ
    77,080
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಗೋಕಾಕ
    55,613
  • 73 - ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಧಾರವಾಡ ಕೇಂದ್ರ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಜಗದೀಶ್ ಶೆಟ್ಟರ
    75,794
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಡಾ. ಮಹೇಶ್ ಸಿ ನಾಲವಾಡ್
    54,488
  • 74 - ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ಧಾರವಾಡ ಪಶ್ಚಿಮ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಅರವಿಂದ್ ಬೆಲ್ಲದ
    96,462
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ತಮಟಗಾರ
    55,975
  • 75 - ಕಲಘಟಗಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸಿ.ಎಂ. ನಿಂಬಣ್ಣವರ್
    83,267
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಸಂತೋಷ್ ಎಸ್ ಲಾಡ
    57,270
  • 76 - ಹಳಿಯಾಳ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಆರ್ ವಿ ದೇಶಪಾಂಡೆ
    61,577
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸುನೀಲ್ ಹೆಗಡೆ
    56,437
  • 77 - ಕಾರವಾರ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ರೂಪಾಲಿ ನಾಯಕ
    60,339
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಆನಂದ್ ಅಸ್ನೋಟಿಕರ್
    46,275
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ದಿನಕರ ಶೆಟ್ಟಿ
    59,392
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಶಾರದಾ ಮೋಹನ ಶೆಟ್ಟಿ
    26,642
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ಸುನೀಲ್ ನಾಯಕ
    83,172
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಮಂಕಾಳ ಸುಬ್ಬಾ ವೈದ್ಯ
    77,242
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ವಿಶ್ವೇಶ್ವರ ಹೆಗಡೆ ಕಾಗೇರಿ
    70,595
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಭೀಮಣ್ಣ ನಾಯಕ
    53,134
  • 81 - ಯಲ್ಲಾಪುರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಅರಬೈಲ್ ಹೆಬ್ಬಾರ್ ಶಿವರಾಮ್
    66,290
    ಬಿಜೆಪಿ
    ವಿ ಎಸ್ ಪಾಟೀಲ
    64,807
  • 82 - ಹಾನಗಲ್
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸಿಎಂ ಉದಾಸಿ
    80,529
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಮಾನೆ ಶ್ರೀನಿವಾಸ
    74,015
  • 83 - ಶಿಗ್ಗಾವಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಬಸವರಾಜ ಬೊಮ್ಮಾಯಿ
    83,868
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಸೈಯದ್ ಅಜೀಮ್ ಪೀರ್ ಖಾದ್ರಿ
    74,603
  • 84 - ಹಾವೇರಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ನೆಹರೂ ಓಲೇಕಾರ
    86,565
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ರುದ್ರಪ್ಪ ಮಾನಪ್ಪ ಲಮಾಣಿ
    75,261
  • 85 - ಬ್ಯಾಡಗಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ ಬಳ್ಳಾರಿ
    91,721
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಸ್ ಆರ್ ಪಾಟೀಲ
    70,450
  • 86 - ಹಿರೇಕೇರೂರು
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಬಿ ಸಿ ಪಾಟೀಲ
    72,461
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಯು ಬಿ ಬಣಕಾರ
    71,906
  • 87 - ರಾಣೇಬೆನ್ನೂರು
    OTH
    63,910
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೆ ಬಿ ಕೋಳಿವಾಡ
    59,572
  • ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಪರಮೇಶ್ವರ ನಾಯಕ ಪಿಟಿ
    54,097
    ಪಕ್ಷೇತರ
    44,919
  • 89 - ಹಗರಿಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಭೀಮ ನಾಯಕ
    78,337
    ಬಿಜೆಪಿ
    ನೇಮಿರಾಜ ನಾಯಕ
    71,105
  • 90 - ವಿಜಯನಗರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಆನಂದ್ ಸಿಂಗ್
    83,214
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಗವಿಯಪ್ಪ
    74,986
  • 91 - ಕಂಪ್ಲಿ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಜೆ ಎನ್ ಗಣೇಶ್
    80,592
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಟಿಎಚ್ ಸುರೇಶ್
    75,037
  • 92 - ಸಿರುಗುಪ್ಪ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಂ ಎಸ್ ಸೋಮಲಿಂಗಪ್ಪ
    82,546
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಮುರಳಿ ಕೃಷ್ಣ
    61,275
  • 93 - ಬಳ್ಳಾರಿ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಬಿ ನಾಗೇಂದ್ರ
    79,186
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸಣ್ಣ ಫಕೀರಪ್ಪ
    76,507
  • 94 - ಬಳ್ಳಾರಿ ನಗರ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಜಿ ಸೋಮಶೇಖರ ರೆಡ್ಡಿ
    76,589
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಅನೀಲ್ ಎಚ್ ಲಾಡ್
    60,434
  • 95 - ಸಂಡೂರು
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ತುಕಾರಾಮ್
    78,106
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಬಿ ರಾಘವೇಂದ್ರ
    64,096
  • 96 - ಕೂಡ್ಲಿಗಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎನ್ ವೈ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ
    50,085
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಎನ್ ಟಿ ಬೊಮ್ಮಣ್ಣ
    39,272
  • 97 - ಮೊಳಕಾಲ್ಮೂರು
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಬಿ ಶ್ರೀರಾಮುಲು
    84,018
    ಪಕ್ಷೇತರ
    41,152
  • 98 - ಚಳ್ಳಕೆರೆ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಟಿ ರಘುಮೂರ್ತಿ
    72,874
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ರವೀಶ್
    59,335
  • 99 - ಚಿತ್ರದುರ್ಗ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಜಿಎಚ್ ತಿಪ್ಪಾರೆಡ್ಡಿ
    82,896
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಕೆಸಿ ವೀರೇಂದ್ರ
    49,911
  • 100 - ಹಿರಿಯೂರು
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಪೂರ್ಣಿಮಾ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್
    77,733
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಡಿ ಸುಧಾಕರ
    64,858
  • 101 - ಹೊಸದುರ್ಗ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಗೂಳಿಹಟ್ಟಿ ಡಿ ಶೇಖರ್
    90,562
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಬಿ ಜಿ ಗೋವಿಂದಪ್ಪ
    64,570
  • 102 - ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಂ ಚಂದ್ರಪ್ಪ
    1,07,976
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಚ್ ಆಂಜನೇಯ
    69,036
  • 103 - ಜಗಳೂರು
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಸ್ ವಿ ರಾಮಚಂದ್ರ
    78,948
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಚ್ ಪಿ ರಾಜೇಶ್
    49,727
  • 104 - ಹರಪನಹಳ್ಳಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಕರುಣಾಕರ ರೆಡ್ಡಿ
    67,603
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಂ ಪಿ ರವೀಂದ್ರ
    57,956
  • ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಸ್ ರಾಮಪ್ಪ
    64,801
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಬಿ ಪಿ ಹರೀಶ್
    57,541
  • 106 - ದಾವಣಗೆರೆ ಉತ್ತರ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಸ್ ಎ ರವೀಂದ್ರನಾಥ್
    76,540
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಸ್ ಎಸ್ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜು
    72,469
  • 107 - ದಾವಣಗೆರೆ ದಕ್ಷಿಣ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಸ್ ಶಿವಶಂಕರಪ್ಪ
    71,369
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಯಶವಂತರಾವಾ ಜಾಧವ್
    55,485
  • 108 - ಮಾಯಕೊಂಡ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಪ್ರೊ. ಲಿಂಗಣ್ಣ
    50,556
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೆ ಎಸ್ ಬಸವರಾಜ
    44,098
  • 109 - ಚನ್ನಗಿರಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಮಾಡಾಳು ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ
    73,794
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ವಡ್ನಾಳ್ ರಾಜಣ್ಣ
    48,014
  • 110 - ಹೊನ್ನಾಳಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಂ ಪಿ ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯ
    80,624
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಡಿ ಜಿ ಶಾಂತನಗೌಡ
    76,391
  • 111 - ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಗ್ರಾಮೀಣ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಅಶೋಕ್ ನಾಯಕ
    69,326
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಶಾರದಾ ಪೂರ್ಯ ನಾಯಕ
    65,549
  • 112 - ಭದ್ರಾವತಿ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಬಿ ಕೆ ಸಂಗಮೇಶ್ವರ
    75,722
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಅಪ್ಪಾಜಿ ಗೌಡ
    64,155
  • 113 - ಶಿವಮೊಗ್ಗ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಕೆಎಸ್ ಈಶ್ವರಪ್ಪ
    1,04,027
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೆ ಬಿ ಪ್ರಸನ್ನ ಕುಮಾರ್
    57,920
  • 114 - ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಆರಗ ಜ್ಞಾನೇಂದ್ರ
    67,527
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕಿಮ್ಮನೆ ರತ್ನಾಕರ
    45,572
  • 115 - ಶಿಕಾರಿಪುರ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಬಿಎಸ್ ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ
    86,983
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಜಿ ಬಿ ಮಾಲತೇಶ್
    51,586
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ಕುಮಾರ ಬಂಗಾರಪ್ಪ
    72,091
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಮಧು ಬಂಗಾರಪ್ಪ
    58,805
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ಹರತಾಳು ಹಾಲಪ್ಪ
    78,475
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕಾಗೋಡು ತಿಮ್ಮಪ್ಪ
    70,436
  • 118 - ಬೈಂದೂರು
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಬಿ ಸುಕುಮಾರ್ ಶೆಟ್ಟಿ
    96,029
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೆ ಗೋಪಾಲ ಪೂಜಾರಿ
    71,636
  • 119 - ಕುಂದಾಪುರ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಹಾಲಾಡಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಶೆಟ್ಟಿ
    1,03,434
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ರಾಕೇಶ್ ಮಲ್ಲಿ
    47,029
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ಕೆ ರಘುಪತಿ ಭಟ್
    84,946
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಪ್ರಮೋದ್ ಮಧ್ವರಾಜ್
    72,902
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ಲಾಲಾಜಿ ಮಂಡನ್
    75,893
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ವಿನಯ್ ಕುಮಾರ್ ಸೊರಕೆ
    63,976
  • 122 - ಕಾರ್ಕಳ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ವಿ ಸುನೀಲ್ ಕುಮಾರ್
    91,245
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಚ್ ಗೋಪಾಲ ಭಂಡಾರಿ
    48,679
  • 123 - ಶೃಂಗೇರಿ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಟಿ ಡಿ ರಾಜೇ ಗೌಡ
    62,780
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಡಿಎನ್ ಜೀವರಾಜ್
    60,791
  • 124 - ಮೂಡಿಗೆರೆ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಂ ಪಿ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
    58,783
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಮೋಟಮ್ಮ
    46,271
  • 125 - ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸಿಟಿ ರವಿ
    70,863
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಬಿಎಲ್ ಶಂಕರ್
    44,549
  • 126 - ತರಿಕೆರೆ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಡಿ ಎಸ್ ಸುರೇಶ್
    44,940
    ಪಕ್ಷೇತರ
    33,253
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ಬೆಳ್ಳಿ ಪ್ರಕಾಶ್
    62,232
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ವೈಎಸ್ ವಿ ದತ್ತಾ
    46,860
  • 128 - ಚಿಕ್ಕನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಜೆ ಸಿ ಮಾಧುಸ್ವಾಮಿ
    69,612
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಸುರೇಶ್ ಬಾಬು
    59,335
  • 129 - ತಿಪಟೂರು
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಬಿ ಸಿ ನಾಗೇಶ್
    61,383
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೆ ಷಡಕ್ಷರಿ
    35,820
  • 130 - ತುರುವೇಕೆರೆ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಮಸಲೆ ಜಯರಾಮ್
    60,710
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಎಂಟಿ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ
    58,661
  • 131 - ಕುಣಿಗಲ್
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಡಿ ಕೃಷ್ಣಕುಮಾರ್
    53,097
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಡಿ ನಾಗರಾಜಯ್ಯ
    44,476
  • 132 - ತುಮಕೂರು ನಗರ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಜಿ ಬಿ ಜ್ಯೋತಿ ಗಣೇಶ್
    60,421
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಗೋವಿಂದರಾಜು
    55,128
  • 133 - ತುಮಕೂರು ಗ್ರಾಮೀಣ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಡಿಸಿ ಗೌರಿಶಂಕರ್
    82,740
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಬಿ ಸುರೇಶ್ ಗೌಡ
    77,100
  • 134 - ಕೊರಟಗೆರೆ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಡಾ. ಜಿ ಪರಮೇಶ್ವರ
    81,598
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಸುಧಾಕರ್ ಲಾಲ್
    73,979
  • 135 - ಗುಬ್ಬಿ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಶ್ರೀನಿವಾಸ
    55,572
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಬೆಟ್ಟಸ್ವಾಮಿ
    46,491
  • ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ
    74,338
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಟಿ ಬಿ ಜಯಚಂದ್ರ
    63,973
  • ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ವೆಂಕಟರಮಣಪ್ಪ
    72,974
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ತಿಮ್ಮರಾಯಪ್ಪ
    72,565
  • 138 - ಮಧುಗಿರಿ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ವೀರಭದ್ರಯ್ಯ
    88,521
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕ್ಯಾತಸಂದ್ರ ಎನ್ ರಾಜಣ್ಣ
    69,947
  • 139 - ಗೌರಿಬಿದನೂರು
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎನ್ ಎಚ್ ಶಿವಶಂಕರ ರೆಡ್ಡಿ
    69,000
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ
    59,832
  • 140 - ಬಾಗೇಪಲ್ಲಿ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಸ್ ಎನ್ ಸುಬ್ಬಾರೆಡ್ಡಿ
    65,710
    OTH
    51,697
  • 141 - ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಡಾ. ಕೆ ಸುಧಾಕರ
    82,006
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಬಚ್ಚೇ ಗೌಡ
    51,575
  • 142 - ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ವಿ ಮುನಿಯಪ್ಪ
    76,240
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಬಿಎನ್ ರವಿಕುಮಾರ್
    66,531
  • 143 - ಚಿಂತಾಮಣಿ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಜೆಕೆ ಕೃಷ್ಣ ರೆಡ್ಡಿ
    87,753
    OTH
    82,080
  • 144 - ಶ್ರೀನಿವಾಸಪುರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೆ ಆರ್ ರಮೇಶ್ ಕುಮಾರ್
    93,571
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ವೆಂಕಟಶಿವ ರೆಡ್ಡಿ
    83,019
  • 145 - ಮುಳಬಾಗಿಲು
    ಪಕ್ಷೇತರ
    74,213
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಸಮೃದ್ಧಿ ಮಂಜುನಾಥ್
    67,498
  • 146 - ಕೋಲಾರ ಗೋಲ್ಡ್ ಫೀಲ್ಡ್
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ರೂಪಾ ಶಶಿಧರ
    71,151
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಅಶ್ವಿನಿ ಸಂಪಂಗಿ
    30,324
  • 147 - ಬಂಗಾರಪೇಟೆ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೆ ಎಂ ನಾರಾಯಣ ಸ್ವಾಮಿ
    70,871
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಮಲ್ಲೇಶ್
    49,300
  • ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಕೆ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಗೌಡ
    82,788
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಸೈಯದ್ ಜಮೀರ್ ಪಾಶಾ
    38,537
  • 149 - ಮಾಲೂರು
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೆ ವೈ ನಂಜೇಗೌಡ
    75,677
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಮಂಜುನಾಥ್ ಗೌಡ
    57,762
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಸ್ ಆರ್ ವಿಶ್ವನಾಥ್
    1,20,110
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಎಎಂ ಹನುಮಂತೇಗೌಡ
    77,607
  • 151 - ಕೆಆರ್ ಪುರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಬಿ ಎ ಬಸವರಾಜ
    1,35,404
    ಬಿಜೆಪಿ
    ನಂದೀಶ್ ರೆಡ್ಡಿ
    1,02,675
  • 152 - ಬ್ಯಾಟರಾಯನಪುರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೃಷ್ಣ ಬೈರೇಗೌಡ
    1,14,964
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎ ರವಿ
    1,09,293
  • 153 - ಯಶವಂತಪುರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಸ್ ಟಿ ಸೋಮಶೇಖರ
    1,15,273
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಜವರಾಯಿ ಗೌಡ
    1,04,562
  • 154 - ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿನಗರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    1,08,064
    ಬಿಜೆಪಿ
    82,572
  • 155 - ದಾಸರಹಳ್ಳಿ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಮಂಜುನಾಥ್
    94,044
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಸ್ ಮುನಿರಾಜು
    83,369
  • 156 - ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಲೇಔಟ್
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಗೋಪಾಲಯ್ಯ
    88,218
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎನ್ ಎಲ್ ನರೇಂದ್ರ ಬಾಬು
    47,118
  • 157 - ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಡಾ. ಸಿಎನ್ ಅಶ್ವತ್ಱ ನಾರಾಯಣ
    83,130
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೆಂಗಲ್ ಶ್ರೀಪಾದ ರೇಣು
    29,130
  • 158 - ಹೆಬ್ಬಾಳ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಬಿ ಎಸ್ ಸುರೇಶ್
    74,453
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಡಾ. ವೈಎ ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ
    53,313
  • 159 - ಪುಲಕೇಶಿನಗರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಅಖಂಡ ಶ್ರೀನಿವಾಸಮೂರ್ತಿ
    97,574
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಪ್ರಸನ್ನ ಕುಮಾರ್
    15,948
  • 160 - ಸರ್ವಜ್ಞನಗರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೆ ಜೆ ಜಾರ್ಜ್
    1,09,955
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಂ ಎನ್ ರೆಡ್ಡಿ
    56,651
  • 161 - ಸಿವಿ ರಾಮನ್ ನಗರ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಸ್ ರಘು
    58,887
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಸಂಪತ್ ರಾಜ್
    46,660
  • 162 - ಶಿವಾಜಿನಗರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಆರ್ ರೋಶನ್ ಬೇಗ್
    59,742
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಕಟ್ಟಾ ಸುಬ್ರಮಣ್ಯ ನಾಯ್ಡು
    44,702
  • 163 - ಶಾಂತಿನಗರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎನ್ ಎ ಹ್ಯಾರಿಸ್
    60,009
    ಬಿಜೆಪಿ
    ವಸುದೇವ ಮೂರ್ತಿ
    41,804
  • 164 - ಗಾಂಧಿನಗರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ದಿನೇಶ್ ಗುಂಡೂರಾವ್
    47,354
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸಪ್ತಗಿರಿ ಗೌಡ
    37,284
  • 165 - ರಾಜಾಜಿನಗರ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಸ್ ಸುರೇಶ್ ಕುಮಾರ್
    56,271
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಜಿ ಪದ್ಮಾವತಿ
    46,818
  • 166 - ಗೋವಿಂದರಾಜ ನಗರ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ವಿ ಸೋಮಣ್ಣ
    79,135
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಪ್ರಿಯಕೃಷ್ಣ
    67,760
  • 167 - ವಿಜಯ ನಗರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಂ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ
    73,353
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಚ್ ರವೀಂದ್ರ
    70,578
  • 168 - ಚಾಮರಾಜಪೇಟೆ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಜಮೀರ್ ಅಹ್ಮದ್ ಖಾನ್
    65,339
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಂ ಲಕ್ಷ್ಮೀನಾರಾಯಣ
    32,202
  • 169 - ಚಿಕ್ಕಪೇಟೆ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಉದಯ್ ಗರುಡಾಚಾರ್
    57,312
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಆರ್ ವಿ ದೇವರಾಜ್
    49,378
  • 170 - ಬಸವನಗುಡಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ರವಿ ಸುಬ್ರಮಣ್ಯ
    76,018
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಬಾಗೇ ಗೌಡ
    38,009
  • 171 - ಪದ್ಮನಾಭ ನಗರ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಆರ್ ಅಶೋಕ್
    77,868
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಗೋಪಾಲ್
    45,702
  • 172 - ಬಿಟಿಎಂ ಲೇಔಟ್
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ರಾಮಲಿಂಗಾ ರೆಡ್ಡಿ
    67,085
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಲಲ್ಲೇಶ್ ರೆಡ್ಡಿ
    46,607
  • ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    54,457
    ಬಿಜೆಪಿ
    51,568
  • 174 - ಮಹದೇವಪುರ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಅರವಿಂದ ಲಿಂಬಾವಳಿ
    1,41,682
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎ ಸಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ
    1,23,898
  • 175 - ಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸತೀಶ್ ರೆಡ್ಡಿ
    1,11,863
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಸುಷ್ಮಾ ರಾಜಗೋಪಾಲ ರೆಡ್ಡಿ
    64,701
  • 176 - ಬೆಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಂ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ
    1,52,469
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಆರ್ ಕೆ ರಮೇಶ್
    1,22,052
  • 177 - ಆನೇಕಲ್
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಬಿ ಶಿವಣ್ಣ
    1,13,894
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎ ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ
    1,05,267
  • 178 - ಹೊಸಕೋಟೆ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎನ್ ನಾಗರಾಜು (ಎಂಟಿಬಿ)
    98,824
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಶರತ್ ಬಚ್ಚೇಗೌಡ
    91,227
  • 179 - ದೇವನಹಳ್ಳಿ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಪಿಲ್ಲ ಮುನಿಶಾಮಪ್ಪ
    86,966
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ವೆಂಕಟಸ್ವಾಮಿ
    69,956
  • 180 - ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಟಿ ವೆಂಕಟರಮಣಯ್ಯ
    73,225
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಮುನೇ ಗೌಡ
    63,280
  • 181 - ನೆಲಮಂಗಲ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಮೂರ್ತಿ
    69,277
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಆರ್ ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ
    44,956
  • ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಮಂಜು
    1,19,492
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಚ್ ಸಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ
    68,067
  • 183 - ರಾಮನಗರ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಎಚ್ ಡಿ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
    92,626
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಚ್ ಎ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಹುಸೇನ್
    69,990
  • 184 - ಕನಕಪುರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಡಿ ಕೆ ಶಿವಕುಮಾರ್
    1,27,552
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ನಾರಾಯಣ ಗೌಡ
    47,643
  • 185 - ಚನ್ನಪಟ್ಟಣ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಎಚ್ ಡಿ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
    87,995
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸಿಪಿ ಯೋಗೇಶ್ವರ್
    66,465
  • 186 - ಮಳವಳ್ಳಿ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಅನ್ನದಾನಿ
    1,03,038
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಪಿ ಎಂ ನರೇಂದ್ರಸ್ವಾಮಿ
    76,278
  • 187 - ಮದ್ದೂರು
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಡಿಸಿ ತಮ್ಮಣ್ಣ
    1,09,239
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಜಿ ಎಂ ಮಧು
    55,209
  • 188 - ಮೇಲುಕೋಟೆ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಸಿಎಸ್ ಪುಟ್ಟರಾಜು
    96,003
    OTH
    73,779
  • ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಎಂ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್
    69,421
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಅಂಬರೀಶ್
    47,813
  • 190 - ಶ್ರೀರಂಗಪಟ್ಟಣ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ರವೀಂದ್ರ ಶ್ರೀಕಾಂತಯ್ಯ
    1,01,307
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ರಮೇಶ್ ಬಾಬು ಬಂಡಿಸಿದ್ದೇಗೌಡ
    57,619
  • 191 - ನಾಗಮಂಗಲ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಸುರೇಶ್ ಗೌಡ
    1,12,396
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಚೆಲುವರಾಯಸ್ವಾಮಿ
    64,729
  • 192 - ಕೃಷ್ಣರಾಜ ಪೇಟೆ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ನಾರಾಯಣ ಗೌಡ
    88,016
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೆ ಬಿ ಚಂದ್ರಶೇಖರ
    70,897
  • 193 - ಶ್ರವಣಬೆಳಗೊಳ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಸಿಎನ್ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ
    1,05,516
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಸಿಎಸ್ ಪುಟ್ಟೇಗೌಡ
    52,504
  • 194 - ಅರಸಿಕೆರೆ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಶಿವಲಿಂಗೇ ಗೌಡ
    93,986
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಜಿ ಬಿ ಶ್ರೀಧರ
    50,297
  • 195 - ಬೇಲೂರು
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಲಿಂಗೇಶ್
    64,268
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಚ್ ಕೆ ಸುರೇಶ್
    44,578
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ಜೆ ಪ್ರೀತಮ್ ಗೌಡ
    63,348
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಎಚ್ ಎಸ್ ಪ್ರಕಾಶ್
    50,342
  • 197 - ಹೊಳೆನರಸೀಪುರ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಎಚ್ ಡಿ ರೇವಣ್ಣ
    1,08,541
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಮಂಜೇಗೌಡ
    64,709
  • 198 - ಅರಕಲಗೂಡು
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಎಟಿ ರಾಮಸ್ವಾಮಿ
    85,064
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎ ಮಂಜು
    74,411
  • 199 - ಸಕಲೇಶಪುರ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಎಚ್ ಕೆ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
    62,262
    ಬಿಜೆಪಿ
    57,320
  • 200 - ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಹರೀಶ್ ಪೂಂಜಾ
    98,417
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೆ ವಸಂತ ಬಂಗೇರ
    75,443
  • 201 - ಮೂಡಬಿದ್ರೆ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಉಮಾನಾಥ್ ಕೋಟಿಯಾನ್
    87,444
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೆ. ಅಭಯಚಂದ್ರ ಜೈನ್
    57,645
  • 202 - ಮಂಗಳೂರು ನಗರ ದಕ್ಷಿಣ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಡಾ. ಭರತ್ ಶೆಟ್ಟಿ
    98,648
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಮೊಯ್ದೀನ್ ಬಾವಾ
    72,000
  • 203 - ಮಂಗಳೂರು
    ಬಿಜೆಪಿ
    ವೇದವ್ಯಾಸ್ ಕಾರಂತ್
    86,545
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಜೆ.ಆರ್ ಲೋಬೋ
    70,470
  • 204 - ಮಂಗಳೂರು ನಗರ ಉತ್ತರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಯು.ಟಿ. ಖಾದರ್
    80,813
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸಂತೋಷ್ ಕುಮಾರ್ ರೈ
    61,074
  • 205 - ಬಂಟ್ವಾಳ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಯು ರಾಜೇಶ್ ನಾಯಕ
    97,802
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ರಮಾನಾಥ ರೈ
    81,831
  • 206 - ಪುತ್ತೂರು
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸಂಜೀವ್ ಮಟ್ಟಂದೂರ
    90,073
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಶಕುಂತಳಾ ಶೆಟ್ಟಿ
    70,596
  • ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಸ್ ಅಂಗಾರ
    95,205
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಡಾ. ರಘು
    69,137
  • 208 - ಮಡಿಕೇರಿ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಅಪ್ಪಚ್ಚು ರಂಜನ್
    70,631
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಜೀವಿಜಯ
    54,616
  • 209 - ವಿರಾಜಪೇಟೆ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಕೆ ಜಿ ಬೋಪಯ್ಯ
    77,944
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಸಿ ಎಸ್ ಅರುಣ್ ಮಾಚಯ್ಯ
    64,591
  • 210 - ಪಿರಿಯಾಪಟ್ಟಣ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಮಹಾದೇವ
    77,770
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕೆ ವೆಂಕಟೇಶ್
    70,277
  • 211 - ಕೃಷ್ಣರಾಜನಗರ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಸಾರಾ ಮಹೇಶ್
    85,011
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಡಿ ರವಿಶಂಕರ್
    83,232
  • 212 - ಹುಣಸೂರು
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಎಚ್ ವಿಶ್ವನಾಥ್
    91,667
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಚ್ ಪಿ ಮಂಜುನಾಥ
    83,092
  • 213 - ಹೆಗ್ಗಡೆದೇವನಕೋಟೆ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಅನೀಲ್ ಕುಮಾರ್ ಸಿ
    76,652
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಚಿಕ್ಕಣ್ಣ
    54,559
  • 214 - ನಂಜನಗೂಡು
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಹರ್ಷವರ್ಧನ
    78,030
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಕಳಲೆ ಕೇಶವ ಮೂರ್ತಿ
    65,551
  • 215 - ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಜಿಟಿ ದೇವೇಗೌಡ
    1,21,325
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯ
    85,283
  • 216 - ಕೃಷ್ಣರಾಜ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಸ್ ಎ ರಾಮದಾಸ್
    78,573
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಂ ಕೆ ಸೋಮಶೇಖರ
    52,226
  • 217 - ಚಾಮರಾಜ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಲ್ ನಾಗೇಂದ್ರ
    51,683
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ವಾಸು
    36,747
  • 218 - ನರಸಿಂಹರಾಜ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ತನ್ವೀರ್ ಸೇಠ್
    62,268
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಎಸ್ ಸತೀಶ್ (ಸಂದೇಶ್ ಸ್ವಾಮಿ)
    44,141
  • ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಡಾ. ಯತೀಂದ್ರ
    96,435
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಟಿ ಬಸವರಾಜು
    37,819
  • 220 - ಟಿ ನರಸೀಪುರ
    ಜೆಡಿ(ಎಸ್)
    ಅಶ್ವಿನ್ ಕುಮಾರ್
    83,929
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎಚ್ ಸಿ ಮಹದೇವಪ್ಪ
    55,451
  • 221 - ಹುಣಸೂರು
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಆರ್ ನರೇಂದ್ರ
    60,444
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಪ್ರೀತನ್ ನಾಗಪ್ಪ
    56,931
  • 222 - ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ
    ಬಿಎಸ್‌ಪಿ
    ಎನ್ ಮಹೇಶ್ (ಬಿಎಸ್ಪಿ)
    71,792
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಎ ಆರ್ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ
    52,338
  • 223 - ಚಾಮರಾಜನಗರ
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಪುಟ್ಟರಂಗ ಶೆಟ್ಟಿ ಸಿ
    75,963
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಪ್ರೊ.ಕೆ.ಆರ್. ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನಪ್ಪ
    71,050
  • 224 - ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ
    ಬಿಜೆಪಿ
    ಸಿ.ಎಸ್. ನಿರಂಜನಕುಮಾರ್
    94,151
    ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
    ಡಾ. ಎಂ ಸಿ ಮೋಹನ ಕುಮಾರಿ (ಗೀತಾ ಮಹದೇವ ಪ್ರಸಾದ್)
    77,467

ಕರ್ನಾಟಕ ಪ್ರಮುಖ ಚುನಾವಣಾ ದಿನಾಂಕಗಳು

  • 11 November
    ನೋಟಿಫಿಕೇಶನ್ ದಿನಾಂಕ
  • 18 November
    ನಾಮನಿರ್ದೇಶನ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಕಡೆಯ ದಿನ
  • 21 November
    ನಾಮಪತ್ರ ನಿರ್ದೇಶನ ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಕೊನೆ ದಿನ
  • 05 December
    ಮತದಾನದ ದಿನಾಂಕ
  • 09 December
    ಫಲಿತಾಂಶದ ದಿನಾಂಕ
ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು
ಸ್ಥಾನ ಗೆದ್ದವರು
1 - Gummidipoondi DMK
2 - Ponneri INC
3 - Tiruttani DMK
4 - Thiruvallur DMK
5 - Poonamallee DMK
6 - Avadi DMK
7 - Maduravoyal DMK
8 - Ambattur DMK
9 - Madavaram DMK
10 - Thiruvottiyur DMK
11 - Dr.Radhakrishnan Nagar DMK
12 - Perambur DMK
13 - Kolathur DMK
14 - Villivakkam DMK
15 - Thiru-Vi-Ka-Nagar DMK
16 - Egmore DMK
17 - Royapuram DMK
18 - Harbour DMK
19 - Chepauk-Thiruvallikeni DMK
20 - Thousand Lights DMK
21 - Anna Nagar DMK
22 - Virugampakkam DMK
23 - Saidapet DMK
24 - Thiyagarayanagar DMK
25 - Mylapore DMK
26 - Velachery INC
27 - Shozhinganallur DMK
28 - Alandur DMK
29 - Sriperumbudur INC
30 - Pallavaram DMK
31 - Tambaram DMK
32 - Chengalpattu DMK
33 - Thiruporur VCK
34 - Cheyyur VCK
35 - Madurantakam AIADMK
36 - Uthiramerur DMK
37 - Kancheepuram DMK
38 - Arakkonam AIADMK
39 - Sholingur INC
40 - Katpadi DMK
41 - Ranipet DMK
42 - Arcot DMK
43 - Vellore DMK
44 - Anaikattu DMK
45 - Kilvaithinankuppam PBK
46 - Gudiyattam DMK
47 - Vaniyambadi AIADMK
48 - Ambur DMK
49 - Jolarpet DMK
50 - Tirupattur DMK
51 - Uthangarai AIADMK
52 - Bargur DMK
53 - Krishnagiri AIADMK
54 - Veppanahalli AIADMK
55 - Hosur DMK
56 - Thalli CPI
57 - Palacode AIADMK
58 - Pennagaram PMK
59 - Dharmapuri PMK
60 - Pappireddippatti AIADMK
61 - Harur AIADMK
62 - Chengam DMK
63 - Tiruvannamalai DMK
64 - Kilpennathur DMK
65 - Kalasapakkam DMK
66 - Polur AIADMK
67 - Arani AIADMK
68 - Cheyyar DMK
69 - Vandavasi DMK
70 - Gingee DMK
71 - Mailam PMK
72 - Tindivanam AIADMK
73 - Vanur AIADMK
74 - Villupuram DMK
75 - Vikravandi DMK
76 - Tirukkoyilur DMK
77 - Ulundurpettai DMK
78 - Rishivandiyam DMK
79 - Sankarapuram DMK
80 - Kallakurichi AIADMK
81 - Gangavalli AIADMK
82 - Attur AIADMK
83 - Yercaud AIADMK
84 - Omalur AIADMK
85 - Mettur PMK
86 - Edappadi AIADMK
87 - Sankari AIADMK
88 - Salem (West) PMK
89 - Salem (North) DMK
90 - Salem (South) AIADMK
91 - Veerapandi AIADMK
92 - Rasipuram DMK
93 - Senthamangalam DMK
94 - Namakkal DMK
95 - Paramathi-Velur AIADMK
96 - Tiruchengodu KMDK
97 - Kumarapalayam AIADMK
98 - Erode (East) INC
99 - Erode (West) DMK
100 - Modakkurichi BJP
101 - Dharapuram (SC) DMK
102 - Kangayam DMK
103 - Perundurai AIADMK
104 - Bhavani AIADMK
105 - Anthiyur DMK
106 - Gobichettipalayam AIADMK
107 - Bhavanisagar AIADMK
108 - Udhagamandalam INC
109 - Gudalur AIADMK
110 - Coonoor DMK
111 - Mettuppalayam AIADMK
112 - Avanashi (SC) AIADMK
113 - Tiruppur (North) AIADMK
114 - Tiruppur (South) DMK
115 - Palladam AIADMK
116 - Sulur AIADMK
117 - Kavundampalayam AIADMK
118 - Coimbatore (North) AIADMK
119 - Thondamuthur AIADMK
120 - Coimbatore (South) BJP
121 - Singanallur AIADMK
122 - Kinathukadavu AIADMK
123 - Pollachi AIADMK
124 - Valparai AIADMK
125 - Udumalaipettai AIADMK
126 - Madathukulam AIADMK
127 - Palani DMK
128 - Oddanchatram DMK
129 - Athoor DMK
130 - Nilakkottai AIADMK
131 - Natham AIADMK
132 - Dindigul AIADMK
133 - Vedasandur DMK
134 - Aravakurichi DMK
135 - Karur DMK
136 - Krishnarayapuram DMK
137 - Kulithalai DMK
138 - Manapparai MMK
139 - Srirangam DMK
140 - Tiruchirappalli (West) DMK
141 - Tiruchirappalli (East) DMK
142 - Thiruverumbur DMK
143 - Lalgudi DMK
144 - Manachanallur DMK
145 - Musiri DMK
146 - Thuraiyur DMK
147 - Perambalur DMK
148 - Kunnam DMK
149 - Ariyalur MDMK
150 - Jayankondam DMK
151 - Tittagudi (SC) DMK
152 - Vridhachalam INC
153 - Neyveli DMK
154 - Panruti TVK
155 - Cuddalore DMK
156 - Kurinjipadi DMK
157 - Bhuvanagiri AIADMK
158 - Chidambaram AIADMK
159 - Kattumannarkoil(SC) VCK
160 - Sirkazhi DMK
161 - Mayiladuthurai INC
162 - Poompuhar DMK
163 - Nagapattinam VCK
164 - Kilvelur CPM
165 - Vedaranyam AIADMK
166 - Thiruthuraipoondi CPI
167 - Mannargudi DMK
168 - Thiruvarur DMK
169 - Nannilam AIADMK
170 - Thiruvidaimarudur DMK
171 - Kumbakonam DMK
172 - Papanasam MMK
173 - Thiruvaiyaru DMK
174 - Thanjavur DMK
175 - Orathanadu AIADMK
176 - Pattukkottai DMK
177 - Peravurani DMK
178 - Gandharvakottai CPM
179 - Viralimalai AIADMK
180 - Pudukkottai DMK
181 - Thirumayam DMK
182 - Alangudi DMK
183 - Aranthangi INC
184 - Karaikudi INC
185 - Tiruppattur DMK
186 - Sivaganga AIADMK
187 - Manamadurai DMK
188 - Melur AIADMK
189 - Madurai East DMK
190 - Sholavandan DMK
191 - Madurai North DMK
192 - Madurai South MDMK
193 - Madurai Central DMK
194 - Madurai West AIADMK
195 - Thiruparankundram AIADMK
196 - Thirumangalam AIADMK
197 - Usilampatti AIADMK
198 - Andipatti DMK
199 - Periyakulam DMK
200 - Bodinayakanur AIADMK
201 - Cumbum DMK
202 - Rajapalayam DMK
203 - Srivilliputhur AIADMK
204 - Sattur MDMK
205 - Sivakasi INC
206 - Virudhunagar DMK
207 - Aruppukkottai DMK
208 - Tiruchuli DMK
209 - Paramakudi DMK
210 - Tiruvadanai INC
211 - Ramanathapuram DMK
212 - Mudhukulathur DMK
213 - Vilathikulam DMK
214 - Thoothukkudi DMK
215 - Tiruchendur DMK
216 - Srivaikuntam INC
217 - Ottapidaram DMK
218 - Kovilpatti AIADMK
219 - Sankarankovil DMK
220 - Vasudevanallur MDMK
221 - Kadayanallur AIADMK
222 - Tenkasi INC
223 - Alangulam AIADMK
224 - Tirunelveli BJP
225 - Ambasamudram AIADMK
226 - Palayamkottai DMK
227 - Nanguneri INC
228 - Radhapuram DMK
229 - Kanniyakumari AIADMK
230 - Nagercoil BJP
231 - Colachel INC
232 - Padmanabhapuram DMK
233 - Vilavancode INC
234 - Killiyoor INC