ಮೈಸೂರು ಬೊಂಬೆ,ಕೈತೋಟ ಸ್ಪರ್ಧೆ ಫಲಿತಾಂಶ
ಮೈಸೂರಿನ ಸ್ತ್ರೀಶಕ್ತಿ ಮಹಿಳಾ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾನ ಈ ಬಾರಿಯ ದಸರಾ ಹಬ್ಬದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬೊಂಬೆ ಮತ್ತು ಮನೆ ತೋಟದ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳನ್ನು ಏರ್ಪಡಿಸಿತ್ತು. ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಹಾಗೂ"ಸ್ತ್ರೀ ಕಲಾ ಶಕ್ತಿ" ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಹಾಗೂ ಅನೇಕ ಇತರ ಬಹುಮಾನ ವಿಜೇತರ ವಿವರಗಳು ಕೆಳಕಂಡಂತಿವೆ.
"ಸ್ತ್ರೀ ಕಲಾ ಶಕ್ತಿ" ಪ್ರಶಸ್ತಿ (ಬೊಂಬೆ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ):
1)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಭಾನುಮತಿ
ಸುಂದರೇಶನ್
2)
ಸ್ತ್ರೀಶಕ್ತಿ
ಸುಮನಾ
ರಘುನಂದನ್
"ಸ್ತ್ರೀ ಕಲಾ ಶಕ್ತಿ" ಪ್ರಶಸ್ತಿ (ಮನೆ ತೋಟದ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ):
ಸ್ತ್ರೀಶಕ್ತಿ ಕೆ.ಎಸ್. ರೇವತಿ ರಾಮಸ್ವಾಮಿ, "ಸ್ತ್ರೀ ಕಲಾ ಶಕ್ತಿ" ಪ್ರಶಸ್ತಿ (ಜೀವಮಾನ ಸಾಧನೆ): ಸ್ತ್ರೀಶಕ್ತಿ ಎಂ.ಎನ್. ಯದುಗಿರಿ ಗೋಪಾಲನ್.
"ಸ್ತ್ರೀ ಕಲಾ ಶಕ್ತಿ" ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪೂರಕ ಪ್ರಥಮ ಬಹುಮಾನ ವಿಜೇತರು:(ಬೊಂಬೆ ಪ್ರದರ್ಶನ):
1)
ಸ್ತ್ರೀಶಕ್ತಿ
ಗಾಯತ್ರಿ
ಶಂಕರ್
2)
ಸ್ತ್ರೀಶಕ್ತಿ
ಹೇಮಲತಾ
ಕುಮಾರ್
3)
ಸ್ತ್ರೀಶಕ್ತಿ
ಶೋಭಾ
ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ
"ಸ್ತ್ರೀ ಕಲಾ ಶಕ್ತಿ" ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪೂರಕ ಪ್ರಥಮ ಬಹುಮಾನ ವಿಜೇತರು (ಮನೆ ತೋಟದ ಪ್ರದರ್ಶನ):
1)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಶಾಮಲಾ
ಪ್ರಸನ್ನ
2)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಅಮರಜಾ
ಹೆಗಡೆ
ದಸರಾ ಬೊಂಬೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸ್ಪರ್ಧೆ - "ಭವ್ಯ ವರ್ಗ" - ಪ್ರಥಮ ಬಹುಮಾನ:
1)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಮಾಲಿನಿ
ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ
2)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಶೃತಿ,
ವಿ.
3)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಆಶಾ
ವೆಂಕಟೇಶ್
4)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಪ್ರಭಾ
ದೊರೆಸ್ವಾಮಿ
ದಸರಾ ಬೊಂಬೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸ್ಪರ್ಧೆ - "ಭವ್ಯ ವರ್ಗ" - ದ್ವಿತೀಯ ಬಹುಮಾನ
1)
ಸ್ತ್ರೀಶಕ್ತಿ
ಜಿ.
ಆರ್.
ಜಯಶ್ರಿ
2)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಅನ್ನಪೂರ್ಣ
ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ
3)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಲೀಲಾವತಿ
4)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಚಿತ್ರಾ
ಮಧುಸೂಧನ್
ದಸರಾ ಬೊಂಬೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸ್ಪರ್ಧೆ - "ಭವ್ಯ ವರ್ಗ" - ತೃತೀಯ ಬಹುಮಾನ:
1)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಮೀರಾ
ರಮೇಶ್
2)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಶಾಂತಿ
ವಿಶ್ವನಾಥನ್
3)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಗಿರಿಜಾ
ಶೇಷಾದ್ರಿ
ದಸರಾ ಬೊಂಬೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸ್ಪರ್ಧೆ - "ದಿವ್ಯ ವರ್ಗ - ಪ್ರಥಮ ಬಹುಮಾನ:
1)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಲತಾ
ವೆಂಕಟೇಶ್
2)
ಶ್ರೀಮತಿ
ರೇಣುಕಾ
3)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಉಮಾ
ಪ್ರಸಾದ್
4)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಚಿತ್ರಾ
ರಮೇಶ್
ದಸರಾ ಬೊಂಬೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸ್ಪರ್ಧೆ - "ದಿವ್ಯ ವರ್ಗ - ದ್ವಿತೀಯ ಬಹುಮಾನ:
1)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಜಿ.
ರಾಜೇಶ್ವರಿ
(ಮಂಡಿ
ಮೊಹಲ್ಲಾ)
2)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಜಿ.
ರಾಜೇಶ್ವರಿ
(ಅರವಿಂದ
ನಗರ)
ದಸರಾ ಬೊಂಬೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸ್ಪರ್ಧೆ - "ದಿವ್ಯ ವರ್ಗ" - ತೃತೀಯ ಬಹುಮಾನ:
1)
ಶ್ರೀಮತಿ
ದೀಪಾ
ಎನ್.
ಶರ್ಮ
2)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಗಾಯತ್ರಿ
ಪ್ರಭಾಕರ್
3)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಶಶಿ
ಪ್ರಸಾದ್
ದಸರಾ ಬೊಂಬೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸ್ಪರ್ಧೆ - "ಸೌಮ್ಯ ವರ್ಗ" - ಪ್ರಥಮ ಬಹುಮಾನ:
1)
ಶ್ರೀಮತಿ
ತಂಗಮಣಿ
2)
ಶ್ರೀಮತಿ
ವೈ.
ಸಿ.
ವಿಮಲ
ದಸರಾ ಬೊಂಬೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸ್ಪರ್ಧೆ - "ಸೌಮ್ಯ ವರ್ಗ" - ದ್ವಿತೀಯ ಬಹುಮಾನ:
1)
ಸ್ತ್ರೀಶಕ್ತಿ
ಉಷಾ
ಅಶ್ವತ್ಥನಾರಾಯಣ
2)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಜಯಶ್ರೀ
ಶೇಶಾಚಲಂ
3)
ಶ್ರೀಮತಿ
ತಾರಾ
ಸೇತುರಾಂ
4)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಶೀಲಾ
ಪ್ರಸನ್ನ
ದಸರಾ ಬೊಂಬೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸ್ಪರ್ಧೆ - "ಸೌಮ್ಯ ವರ್ಗ" - ತೃತೀಯ ಬಹುಮಾನ"
1)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಪದ್ಮಾ
ರಾಮನಾಥ್
2)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಬಿ.
ಎಸ್.
ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ
3)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಎಂ.
ಎನ್.
ಯದುಗಿರಿ
ಗೋಪಾಲನ್
4)
ಗೋಕುಲಮ್
ಮಹಿಳಾ
ಸಂಘ
***********
ದಸರಾ ಮನೆ ತೋಟದ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸ್ಪರ್ಧೆ: ಪ್ರಥಮ ಬಹುಮಾನ:
1)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಡಿ.
ಕೆ.
ಸುಕನ್ಯಾ
2)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಸುಧಾ
ಸಿದ್ದೇಗೌಡ
3)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಜಗದ0ಬಾ
ನಾಗರಾಜ್
ದಸರಾ
ಮನೆ
ತೋಟದ
ಪ್ರದರ್ಶನ
ಸ್ಪರ್ಧೆ
-
ದ್ವಿತೀಯ
ಬಹುಮಾನ:
1)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಪದ್ಮಾ
ರಾಮನಾಥ್
2)
ಶ್ರೀಮತಿ
ಭಾನುಮತಿ
ಸುಂದರೇಷನ್
3)
ಶ್ರೀಮತಿ
ವಿಜಯ
ಭಾಗವತ್
ದಸರಾ ಮನೆ ತೋಟದ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸ್ಪರ್ಧೆ - ತೃತೀಯ ಬಹುಮಾನ:
1) ಶ್ರೀಮತಿ ಗಿರಿಜಾ ಶೇಷಾದ್ರಿ
ಪ್ರಶಸ್ತಿ
ಹಾಗೂ
ಬಹುಮಾನ
ವಿಜೇತರೆಲ್ಲರಿಗೂ
ಸ್ತ್ರೀಶಕ್ತಿ
ಮಹಿಳಾ
ಪ್ರತಿಷ್ಠಾನವು
ನವೆಂಬರ್
ಇಲ್ಲವೇ
ಡಿಸೆಂಬರ್
ನಲ್ಲಿ
ಹಮ್ಮಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುವ
ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ
ಬಹುಮಾನ
ನೀಡಿ
ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಲಾಗುವುದು.
ಸ್ತ್ರೀಶಕ್ತಿ
ಎಸ್.
ಮಂಗಳಾ
ಸತ್ಯನ್
ಅಧ್ಯಕ್ಷರು
ವಿಳಾಸ
:
ಸ್ತ್ರೀಶಕ್ತಿ
ಮಹಿಳಾ
ಪ್ರತಿಷ್ಠಾನ
ಟ್ರಸ್ಟ್
(ರಿ),ಎಂ.ಐ.ಜಿ-8,
"ಶ್ರೀಗಣೇಶ್",
ಮೂರನೆಯ
ಹಂತ,ಕೆ.ಹೆಚ್.ಬಿ.
ಲೇಔಟ್,
ಕುವೆಂಪು
ನಗರ,
ಮೈಸೂರು
-
570023