ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳ ನಲ್ಲಿ ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣಾ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು: ಲೋಕಸಭೆ ಚುನಾವಣೆ 2024ಕ್ಕೆ ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳ ನ ಸಮಗ್ರ ರಾಜ್ಯವಾರು ಪಕ್ಷವಾರು ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಪುಟ ಇಲ್ಲಿದೆ. ಒಟ್ಟು 42 ಇವೆ. ಇಲ್ಲಿ, ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಾದ್ಯಂತ ಚುನಾವಣೆಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುವ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ವಿವರವಾದ ವಿವರವನ್ನು ನೀವು ಕಾಣಬಹುದು. ವಿವಿಧ ಪಕ್ಷಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಪ್ರತಿ ರಾಜ್ಯದ ಮೂಲಕ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಿ. ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಿಂದ ಹಿಡಿದು ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳವರೆಗೆ. ನಮ್ಮ ಪಶ್ಚಿಮ ಬಂಗಾಳ ಪಕ್ಷವಾರು ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಪುಟವನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಿ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ರಾಜಕೀಯ ಬೆಳವಣಿಗೆಗಳ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿರಿ.
ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು | ಕ್ಷೇತ್ರ | ಪಕ್ಷ |
---|---|---|
Prakash Chik Baraik |
ಅಲಿಪುರದುವಾರ್ಸ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Mitali Bag |
ಆರಾಮ ಬಾಗ್ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Shatrughan Sinha |
ಆಸನ್ಸೋಲ್ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Yusuf Pathan |
ಬಹ್ರಾಂಪೂರ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Biplab Mitra |
ಬಲೂರಘಾಟ್ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು | ಕ್ಷೇತ್ರ | ಪಕ್ಷ |
---|---|---|
Biswajit Das |
ಬಂಗಾಂವ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Arup Chakrabarty |
ಬಂಕುರಾ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Kakoli Ghosh Dastidar |
ಬರಾಸಾಟ್ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Dr Sharmila Sarkar |
ಬರ್ಧಮಾನ್ ಪುರ್ಬಾ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Partha Bhowmick |
ಬರಾಕ್ ಪೋರ್ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಸರು | ಕ್ಷೇತ್ರ | ಪಕ್ಷ |
---|---|---|
Haji Nurul Islam |
ಬಸೀರ್ ಹಾಟ್ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Satabdi Roy |
ಬೀರಭೂಮ್ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Sujata Mondal |
ಬಿಷ್ಣುಪುರ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Asit Kumar Mal |
ಬೋಲ್ಪುರ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Kirti Azad |
ಬರ್ದವಾನ್-ದುರ್ಗಾಪುರ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Jagadish C Basuniya |
ಕೂಚ್ ಬೆಹಾರ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Gopal Lama |
ದಾರ್ಜಿಲಿಂಗ್ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Abhishek Banerjee |
ಡೈಮಂಡ್ ಹಾರ್ಬರ್ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Prof Saugata Roy |
ಡುಂ ಡುಂ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Deepak Adhikari (Dev) |
ಘಾತಲ್ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Rachana Banerjee |
ಹೂಗ್ಲಿ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Prasun Banerjee |
ಹೌರಾ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Saayoni Ghosh |
ಜಾದವ ಪುರ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Nirmal Ch Roy |
ಜಲಪೈಗುರಿ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Khalilur Rahman |
ಜಾಂಗಿ ಪುರ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Kalipada Soren |
ಝಾರಗ್ರಾಮ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Pratima Mondal |
ಜಾಯ್ ನಗರ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Uttam Barik |
ಕಂಠಿ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Mala Roy |
ಕೋಲ್ಕತಾ ದಕ್ಷಿಣ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Sudip Bandhopadhyay |
ಕೋಲ್ಕತಾ ಉತ್ತರ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Mahua Moitra |
ಕೃಷ್ಣ ನಗರ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Shahnawaz Ali Raihan |
ಮಾಲ್ಡಾ ದಕ್ಷಿಣ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Prasun Banerjee |
ಮಾಲ್ಡಾ ಉತ್ತರ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Bapi Halder |
ಮಥುರಾಪುರ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
June Malia |
ಮೇದಿನಿ ಪುರ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Abu Taher Khan |
ಮುರ್ಶಿದಾಬಾದ್ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Shantiram Mahato |
ಪುರುಲಿಯಾ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Krishna Kalyani |
ರಾಯಗಂಜ್ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Mukut Mani Adhikari |
ರಾನಾಘಾಟ್ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Kalyan Banerjee |
ಸ್ರೇರಾಂಪುರ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Debangshu Bhattacharya |
ಟುಮ್ಲುಕ್ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |
Sajda Ahmed |
ಉಲುಬೆರಿಯಾ | ಎ ಐ ಟಿ ಸಿ |