ತಾರೆಗಳ ನೆಚ್ಚಿನ ಐಎಸ್ಎಲ್ ಲೀಗ್ ಫುಲ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

Posted By:
Subscribe to Oneindia Kannada

ಬೆಂಗಳೂರು, ಸೆ. 12: ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಲೋಕದ ತಾರೆಗಳಾದ ಸಚಿನ್ ತೆಂಡೂಲ್ಕರ್, ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ, ಸೌರವ್ ಗಂಗೂಲಿ, ಚಿತ್ರರಂಗದ ಜನಪ್ರಿಯ ತಾರೆಗಳಾದ ಚಿರಂಜೀವಿ, ನಾಗಾರ್ಜುನ, ಅಭಿಶೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್ ಹೀಗೆ ಎಲ್ಲರ ನೆಚ್ಚಿನ ಇಂಡಿಯನ್ ಸೂಪರ್ ಲೀಗ್ (ಐಎಸ್ಎಲ್) ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 01, 2016ರಿಂದ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳಲಿದೆ.

ಮೂರನೇ ಆವೃತ್ತಿಯ ಐಎಸ್ಎಲ್ ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಚಿನ್ ಒಡೆತನದ ಕೇರಳ ಬ್ಲಾಸ್ಟರ್ಸ್ ತಂಡವನ್ನು ನಾರ್ಥ್ ಈಸ್ಟ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಎಫ್ ಸಿ ಎದುರಿಸಲಿದೆ. [ಕೊಹ್ಲಿ ತಂಡವನ್ನು ಮಣಿಸಿ ಕಪ್ ಗೆದ್ದ ಧೋನಿ ಟೀಂ!]

ಈ ಬಾರಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಹಾಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಚೆನ್ನೈಯಿನ್ ಎಫ್ ಸಿ ಸೆಣೆಸಾಡಲಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ 8 ತಂಡಗಳಲ್ಲೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಬದಲಾವಣೆಗಳಾಗಿವೆ. ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದ ಆಟಗಾರರು, ಕೋಚ್ ಗಳು ತಂಡಕ್ಕೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡು ಬಲ ತುಂಬಿದ್ದಾರೆ.

ಐಎಸ್ಎಲ್ ಮೂರನೇ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಾರೆ 79 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 61 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಲೀಗ್ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು. ಸೆಮಿಫೈನಲ್ ಹಂತದ ಪಂದ್ಯಗಳು ಡಿಸೆಂಬರ್ 10 ಹಾಗೂ 11ರಂದು ಹಾಗೂ ಡಿಸೆಂಬರ್ 13 ಹಾಗೂ 14ರಂದು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅಂತಿಮ ಹಣಾಹಣಿ ಡಿಸೆಂಬರ್ 18ರಂದು ನಡೆಸಲಾಗುತ್ತದೆ. [ಸಚಿನ್ ಜೊತೆ ಚಿರಂಜೀವಿ, ನಾಗಾರ್ಜುನ ಸೆಲ್ಫಿ]

Full schedule of Indian Super League (ISL) 2016 (October 1 to December 18)

ತಂಡಗಳು: ಚೆನ್ನೈಯಿನ್ ಎಫ್ ಸಿ, ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ಡಿ ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ, ನಾರ್ಥ್ ಈಸ್ಟ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಎಫ್ ಸಿ, ಕೇರಳ ಬ್ಲಾಸ್ಟರ್ಸ್, ಎಫ್ ಸಿ ಪುಣೆ ಸಿಟಿ, ಮುಂಬೈ ಸಿಟಿ ಎಫ್ ಸಿ, ಡೆಲ್ಲಿ ಡೈನಮೋಸ್, ಎಫ್ ಸಿ ಗೋವಾ

ಐಎಸ್ಎಲ್ ಮೂರನೇ ಆವೃತ್ತಿ ಪೂರ್ಣ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಹೀಗಿದೆ:

Date Match Time (IST) City
October 1 (Saturday) NorthEast United Vs Kerala Blasters 7:00 PM Guwahati
October 2 Atletico de Kolkata Vs Chennaiyin FC 7:00 PM Kolkata
October 3 FC Pune City Vs Mumbai City FC 7:00 PM Pune
October 4 NorthEast United Vs FC Goa 7:00 PM Guwahati
October 5 Kerala Blasters Vs Atletico de Kolkata 7:00 PM Kochi
October 6 Chennaiyin FC Vs Delhi Dynamos 7:00 PM Chennai
October 7 Mumbai City FC Vs NorthEast United 7:00 PM Mumbai
October 8 FC Goa Vs FC Pune City 7:00 PM Goa
October 9 Kerala Blasters Vs Delhi Dynamos 7:00 PM Kochi
October 11 Mumbai City FC Vs Atletico de Kolkata 7:00 PM Mumbai
October 12 FC Pune City Vs NorthEast United 7:00 PM Pune
October 13 Chennaiyin FC Vs FC Goa 7:00 PM Chennai
October 14 Kerala Blasters Vs Mumbai City FC 7:00 PM Kochi
October 15 Delhi Dynamos Vs NorthEast United 7:00 PM Delhi
October 16 Atletico de Kolkata Vs FC Goa 7:00 PM Kolkata
October 17 FC Pune City Vs Kerala Blasters 7:00 PM Pune
October 18 Delhi Dynamos Vs Mumbai City FC 7:00 PM Delhi
October 20 NorthEast United Vs Chennaiyin FC 7:00 PM Guwahati
October 21 Mumbai City FC Vs FC Goa 7:00 PM Mumbai
Date Match Time (IST) City
October 22 Atletico de Kolkata Vs Delhi Dynamos 7:00 PM Kolkata
October 23 FC Pune City Vs Chennaiyin FC 7:00 PM Pune
October 24 FC Goa Vs Kerala Blasters 7:00 PM Goa
October 25 Atletico de Kolkata Vs Mumbai City FC 7:00 PM Kolkata
October 27 Delhi Dynamos Vs FC Pune City 7:00 PM Delhi
October 28 NorthEast United Vs Atletico de Kolkata 7:00 PM Guwahati
October 29 Chennaiyin FC Vs Kerala Blasters 7:00 PM Chennai
October 30 FC Goa Vs Delhi Dynamos 7:00 PM Goa
November 2 Chennaiyin FC Vs Mumbai City FC 7:00 PM Chennai
November 3 FC Pune City Vs FC Goa 7:00 PM Pune
November 4 Delhi Dynamos Vs Kerala Blasters 7:00 PM Delhi
November 5 NorthEast United Vs Mumbai City FC 7:00 PM Guwahati
November 6 FC Pune City Vs Atletico de Kolkata 7:00 PM Pune
November 8 Kerala Blasters Vs FC Goa 7:00 PM Kochi
November 9 Delhi Dynamos Vs Chennaiyin FC 7:00 PM Delhi
November 10 Mumbai City FC FC Pune City 7:00 PM Mumbai
November 11 FC Goa Vs NorthEast United 7:00 PM Goa
November 12 Kerala Blasters Vs Chennaiyin FC 7:00 PM Kochi
November 13 Delhi Dynamos Vs Atletico de Kolkata 7:00 PM Delhi
November 15 Chennaiyin FC Vs FC Pune City 7:00 PM Chennai
November 16 FC Goa Vs Mumbai City FC 7:00 PM Goa
November 17 Atletico de Kolkata Vs NorthEast United 7:00 PM Kolkata
November 18 FC Pune City Vs Delhi Dynamos 7:00 PM Pune
Date Match Time (IST) City
November 19 Mumbai City FC Vs Kerala Blasters 7:00 PM Mumbai
November 20 Chennaiyin FC Vs Atletico de Kolkata 7:00 PM Chennai
November 22 NorthEast United Vs FC Pune City 7:00 PM Guwahati
November 23 Mumbai City FC Vs Chennaiyin FC 7:00 PM Mumbai
November 24 FC Goa Vs Atletico de Kolkata 7:00 PM Goa
November 25 Kerala Blasters Vs FC Pune City 7:00 PM Kochi
November 26 Chennaiyin FC Vs NorthEast United 7:00 PM Chennai
November 27 Delhi Dynamos Vs FC Goa 7:00 PM Delhi
November 29 Atletico de Kolkata Vs Kerala Blasters 7:00 PM Kolkata
November 30 NorthEast United Vs Delhi Dynamos 7:00 PM Guwahati
December 1 FC Goa Vs Chennaiyin FC 7:00 PM Goa
December 2 Atletico de Kolkata Vs FC Pune City 7:00 PM Kolkata
December 3 Mumbai City FC Vs Delhi Dynamos 7:00 PM Mumbai
December 4 Kerala Blasters Vs NorthEast United 7:00 PM Kochi

Semi Final Leg 1

Date Match Time (IST) Venue
December 10 (Saturday) TBD Vs TBD 7:00 PM TBD
December 11 (Sunday) TBD Vs TBD 7:00 PM TBD

Semi Final Leg 2

Date Match Time (IST) Venue
December 13 (Tuesday) TBD Vs TBD 7:00 PM TBD
December 14 (Wednesday) TBD Vs TBD 7:00 PM TBD

Final

Date Match Time (IST) Venue
December 18 (Sunday) TBD Vs TBD 7:00 PM TBD

(ಒನ್ಇಂಡಿಯಾ ಸುದ್ದಿ)

ಪ್ರೊಪೋಸಲ್‏ಗೆ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಾ? ಕನ್ನಡ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಮೋನಿಯಲ್ಲಿ - ಉಚಿತ ನೋಂದಣಿ !

English summary
The third season of the Indian Super League (ISL) kicks-off on October 1 2016 at the Indira Gandhi Athletic Stadium in Guwahati. Home team NorthEast United FC take on Kerala Blasters in the opening match of the tournament.
Please Wait while comments are loading...