ಐಪಿಎಲ್ 2016 ಸಂಪೂರ್ಣ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

Posted By:
Subscribe to Oneindia Kannada

ಬೆಂಗಳೂರು, ಮಾರ್ಚ್ 11: ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮಂಡಳಿ (ಬಿಸಿಸಿಐ) ಆಯೋಜನೆಯ ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರಿಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ (ಐಪಿಎಲ್ ) 9ನೇ ಆವೃತ್ತಿಯ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡಿದೆ. ಏಪ್ರಿಲ್ 9 ರಿಂದ ಆರಂಭವಾಗಲಿರುವ ಟೂರ್ನಿಯ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಹಾಗೂ ರೈಸಿಂಗ್ ಪುಣೆ ಸೂಪರ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ ಸೆಣಸಲಿವೆ.

ಕಳೆದ ಬಾರಿ ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ತಂಡವನ್ನು ಸೋಲಿಸಿ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ತಂಡ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಆಗಿತ್ತು. ಈ ಬಾರಿ ಶನಿವಾರ (ಏಪ್ರಿಲ್ 9) ದಿಂದ ಆರಂಭಗೊಂಡು ಮೇ 29 (ಭಾನುವಾರ) ರ ತನಕ ನಡೆಯಲಿದೆ. [ಐಪಿಎಲ್ 2016: ಯಾವ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಯಾವ ಆಟಗಾರರಿದ್ದಾರೆ?]

ಒಟ್ಟು 51 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 60 ಪಂದ್ಯಗಳು (4 ಪ್ಲೇ ಆಫ್ ಸಹಿತ) ನಡೆಯಲಿವೆ. ಡೆಲ್ಲಿ ಡೇರ್ ಡೆವಿಲ್ಸ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ರಾಯ್ ಪುರದ ಶಹೀದ್ ನಾರಾಯಣ್ ಸಿಂಗ್ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಮೈದಾನ ಹಾಗೂ ಕಿಂಗ್ಸ್ XI ಪಂಜಾಬ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ನಾಗ್ಪುರದ ವಿದರ್ಭ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ಸ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂ ಆತಿಥ್ಯ ನೀಡಲಿದೆ.

ಉಳಿದಂತೆ ಮೊಹಾಲಿ, ದೆಹಲಿ, ಮುಂಬೈ, ಪುಣೆ, ಬೆಂಗಳೂರು, ಹೈದರಾಬಾದ್, ಕೋಲ್ಕತಾ, ರಾಜ್ ಕೋಟ್ ನಲ್ಲಿ ಪಂದ್ಯಗಳು ನಡೆಯಲಿವೆ ಎಂದು ಐಪಿಎಲ್ ಚೇರ್ಮನ್ ರಾಜೀವ್ ಶುಕ್ಲಾ ಹೇಳಿದರು. (ಪಿಟಿಐ)

IPL 2016: Mumbai Indians to face Rising Pune Supergiants in opener on April 9

ಐಪಿಎಲ್ 9ರ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಹೀಗಿದೆ:
April 9th, Saturday: Mumbai Indians vs Rising Pune Supergiants
8:00pm IST (2:30pm GMT), Mumbai
April 10th, Sunday: Kolkata Knight Riders vs Delhi Daredevils
8:00pm IST (2:30pm GMT), Kolkata
April 11th, Monday: Kings XI Punjab vs Gujarat Lions
8:00pm IST (2:30pm GMT), Mohali
April 12th, Tuesday: Royal Challengers Bangalore vs Sunrisers Hyderabad
8:00pm IST (2:30pm GMT), Bengaluru
April 13th, Wednesday: Kolkata Knight Riders vs Mumbai Indians
8:00pm IST (2:30pm GMT), Kolkata
April 14th, Thursday: Gujarat Lions vs Rising Pune Supergiants
8:00pm IST (2:30pm GMT), Rajkot
April 15th, Friday: Delhi Daredevils vs Kings XI Punjab
8:00pm IST (2:30pm GMT), Delhi
April 16th, Saturday: Sunrisers Hyderabad vs Kolkata Knight Riders
4:00pm IST (10:30am GMT), Hyderabad
April 16th, Saturday: Mumbai Indians vs Gujarat Lions
8:00pm IST (2:30pm GMT), Mumbai
April 17th, Sunday: Kings XI Punjab vs Rising Pune Supergiants
4:00pm IST (10:30am GMT), Mohali
April 17th, Sunday: Royal Challengers Bangalore vs Delhi Daredevils
8:00pm IST (2:30pm GMT), Bengaluru
April 18th, Monday: Sunrisers Hyderabad vs Mumbai Indians
8:00pm IST (2:30pm GMT), Hyderabad
April 19th, Tuesday: Kings XI Punjab vs Kolkata Knight Riders
8:00pm IST (2:30pm GMT), Mohali
April 20th, Wednesday: Mumbai Indians vs Royal Challengers Bangalore
8:00pm IST (2:30pm GMT), Mumbai
April 21st, Thursday: Gujarat Lions vs Sunrisers Hyderabad
8:00pm IST (2:30pm GMT), Rajkot
April 22nd, Friday: Rising Pune Supergiants vs Royal Challengers Bangalore
8:00pm IST (2:30pm GMT), Pune
April 23rd, Saturday: Delhi Daredevils vs Mumbai Indians
4:00pm IST (10:30am GMT), Delhi
April 23rd Saturday: Sunrisers Hyderabad vs Kings XI Punjab
8:00pm IST (2:30pm GMT), Hyderabad
April 24th, Sunday: Gujarat Lions vs Royal Challengers Bangalore
4:00pm IST (10:30am GMT), Rajkot
April 24th, Sunday: Rising Pune Supergiants vs Kolkata Knight Riders
8:00pm IST (2:30pm GMT), Pune
April 25th, Monday: Kings XI Punjab vs Mumbai Indians
8:00pm IST (2:30pm GMT), Mohali
April 26th, Tuesday: Sunrisers Hyderabad vs Rising Pune Supergiants
8:00pm IST (2:30pm GMT), Hyderabad
April 27th, Wednesday: Delhi Daredevils vs Gujarat Lions
8:00pm IST (2:30pm GMT), Delhi
April 28th, Thursday: Mumbai Indians vs Kolkata Knight Riders
8:00pm IST (2:30pm GMT), Mumbai
April 29th, Friday: Rising Pune Supergiants vs Gujarat Lions
8:00pm IST (2:30pm GMT), Pune
April 30th, Saturday: Delhi Daredevils vs Kolkata Knight Riders
4:00pm IST (10:30am GMT), Delhi
April 30th, Saturday: Sunrisers Hyderabad vs Royal Challengers Bangalore
8:00pm IST (2:30pm GMT), Hyderabad
May 1st, Sunday: Gujarat Lions vs Kings XI Punjab
4:00pm IST (10:30am GMT), Rajkot
May 1st, Sunday: Rising Pune Supergiants vs Mumbai Indians
8:00pm IST (2:30pm GMT), Pune
May 2nd, Monday: Royal Challengers Bangalore vs Kolkata Knight Riders
8:00pm IST (2:30pm GMT), Bengaluru
May 3rd, Tuesday: Gujarat Lions vs Delhi Daredevils
8:00pm IST (2:30pm GMT), Rajkot
May 4th, Wednesday: Kolkata Knight Riders vs Kings XI Punjab
8:00pm IST (2:30pm GMT), Kolkata
May 5th, Thursday: Delhi Daredevils vs Rising Pune Supergiants
8:00pm IST (2:30pm GMT), Delhi
May 6th, Friday: Sunrisers Hyderabad vs Gujarat Lions
8:00pm IST (2:30pm GMT), Hyderabad
May 7th, Saturday: Royal Challengers Bangalore vs Rising Pune Supergiants
4:00pm IST (10:30am GMT), Bengaluru
May 7th, Saturday: Kings XI Punjab vs Delhi Daredevils
8:00pm IST (2:30pm GMT), Nagpur
May 8th, Sunday: Mumbai Indians vs Sunrisers Hyderabad
4:00pm IST (10:30am GMT), Mumbai
May 8th, Sunday: Kolkata Knight Riders vs Gujarat Lions
8:00pm IST (2:30pm GMT), Kolkata
May 9th, Monday: Kings XI Punjab vs Royal Challengers Bangalore
8:00pm IST (2:30pm GMT), Nagpur
May 10th, Tuesday: Rising Pune Supergiants vs Sunrisers Hyderabad
8:00pm IST (2:30pm GMT), Pune
May 11th, Wednesday: Royal Challengers Bangalore vs Mumbai Indians
8:00pm IST (2:30pm GMT), Bengaluru
May 12th, Thursday: Sunrisers Hyderabad vs Delhi Daredevils
8:00pm IST (2:30pm GMT), Hyderabad
May 13th, Friday: Mumbai Indians vs Kings XI Punjab
8:00pm IST (2:30pm GMT), Mumbai
May 14th, Saturday: Royal Challengers Bangalore vs Gujarat Lions
4:00pm IST (10:30am GMT), Bengaluru
May 14th, Saturday: Kolkata Knight Riders vs Rising Pune Supergiants
8:00pm IST (2:30pm GMT), Kolkata
May 15th, Sunday: Mumbai Indians vs Delhi Daredevils
4:00pm IST (10:30am GMT), Mumbai
May 15th, Sunday: Kings XI Punjab vs Sunrisers Hyderabad
8:00pm IST (2:30pm GMT), Nagpur
May 16th, Monday: Kolkata Knight Riders vs Royal Challengers Bangalore
8:00pm IST (2:30pm GMT), Kolkata
May 17th, Tuesday: Rising Pune Supergiants vs Delhi Daredevils
8:00pm IST (2:30pm GMT), Pune
May 18th, Wednesday: Royal Challengers Bangalore vs Kings XI Punjab
8:00pm IST (2:30pm GMT), Bengaluru
May 19th, Thursday: Gujarat Lions vs Kolkata Knight Riders
8:00pm IST (2:30pm GMT), TBC
May 20th, Friday: Delhi Daredevils vs Sunrisers Hyderabad
8:00pm IST (2:30pm GMT), Raipur
May 21st, Saturday: Rising Pune Supergiants vs Kings XI Punjab
4:00pm IST (10:30am GMT), Pune
May 21st, Saturday: Gujarat Lions vs Mumbai Indians
8:00pm IST (2:30pm GMT), TBC
May 22nd, Sunday: Kolkata Knight Riders vs Sunrisers Hyderabad
4:00pm IST (10:30am GMT), Kolkata
May 22nd, Sunday: Delhi Daredevils vs Royal Challengers Bangalore
8:00pm IST (2:30pm GMT), Raipur
QUALIFIER 1 :
May 24th, Tuesday: TBD vs TBD
8:00pm IST (2:30pm GMT), Bengaluru
ELIMINATOR :
May 25th , Wednesday: TBD vs TBD
8:00pm IST (2:30pm GMT), Pune
QUALIFIER 2 :
May 27th, Friday: TBD vs TBD
8:00pm IST (2:30pm GMT), Pune
FINAL:
May 29th, Sunday: TBD vs TBD
8:00pm IST (2:30pm GMT), Mumbai

ಕನ್ನಡ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಮನಿಯಲ್ಲಿ ಸೂಕ್ತ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ - ನೋಂದಣಿ ಉಚಿತ!

English summary
Mumbai Indians will open their title defence at home against new entrants Rising Pune Supergiants to kick-start the 2016 Indian Premier League on April 9 (Saturday).
Please Wait while comments are loading...