ಬೆಂಗಳೂರು, ಜೂನ್ 21: ಮೂರನೇ ಆವೃತ್ತಿ ಪ್ರೋ ಕಬಡ್ಡಿ ಲೀಗ್(ಪಿಕೆಎಲ್) ಮುಗಿದು ಮೂರು ತಿಂಗಳೊಳಗೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪಿಕೆಲ್ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತಿದೆ. ಪಿಕೆಎಲ್ ಸೀಸನ್ 4 ಜೂನ್ 25ರಿಂದ ಜುಲೈ 31ರ ತನಕ ನಡೆಯಲಿದೆ.
ಮಾರ್ಚ್ 05ರಂದು ಪಿಕೆಎಲ್ ಸೀಸನ್ ಮೂರು ಮುಕ್ತಾಯ ಕಂಡಿತ್ತು. ಈಗ ನಾಲ್ಕನೇ ಸೀಸನ್ ಜೂನ್ 25ರಂದು ಆರಂಭವಾಗಲಿದ್ದು, ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಪುಣೇರಿ ಪಲ್ಟಾನ್ ಹಾಗೂ ತೆಲುಗು ಟೈಟನ್ಸ್ ತಂಡ ಸೆಣಸಲಿವೆ.
7 ವಿವಿಧ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು 60 ಪಂದ್ಯಗಳು ನಡೆಯಲಿದ್ದು, 8 ತಂಡಗಳು ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿವೆ. ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ ಹಾಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಆಗಿದೆ. ಇದುವರೆವಿಗೂ ಮೂರು ಸೀಸನ್ ಕಬಡ್ಡಿ ಲೀಗ್ ನಡೆದಿದೆ. ಈ ಹಿಂದಿನ ಚಾಂಪಿಯನ್ ತಂಡಗಳು:
ಮೊದಲ ಸೀಸನ್ (ಆಗಸ್ಟ್ 2014) : ಜೈಪುರ್ ಪಿಂಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್ಸ್ (ರನ್ನರ್ ಅಪ್ ಯೂ ಮುಂಬಾ 11 ಅಂಕಗಳ ಅಂತರ)
ಎರಡನೇ ಸೀಸನ್ (ಆಗಸ್ಟ್ 2015) : ಯೂ ಮುಂಬಾ (ರನ್ನರ್ ಅಪ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ 6 ಅಂಕಗಳ ಅಂತರ)
ಮೂರನೇ ಸೀಸನ್ (ಮಾರ್ಚ್ 2016) : ಪಟ್ನಾ ಪೈರೇಟ್ಸ್ (ರನ್ನರ್ ಅಪ್ ಯೂ ಮುಂಬಾ 3 ಅಂಕಗಳ ಅಂತರ)
ಸೀಸನ್ 04ರ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ (ಜೂನ್ 25 ರಿಂದ ಜುಲೈ 31, 2016)
June 25 (Saturday)
Match 1 - Puneri Paltan Vs Telugu Titans - 8 PM (Mumbai)
Match 2 - U Mumba Vs Jaipur Pink Panthers - 9 PM (Mumbai)
June 26 (Sunday)
Match 3 - Bengaluru Bulls Vs Bengal Warriors - 8 PM (Mumbai)
Match 4 - Puneri Paltan Vs U Mumba - 9 PM (Mumbai)
June 27 (Monday)
Match 5 - Bengal Warriors Vs Dabang Delhi - 8 PM (Mumbai)
Match 6 - Puneri Paltan Vs Patna Pirates - 9 PM (Mumbai)
June 28 (Tuesday)
Match 7 - Puneri Paltan Vs Dabang Delhi - 8 PM (Mumbai)
June 29 (Wednesday)
Match 8 - Jaipur Pink Panthers Vs Telugu Titans - 8 PM (Jaipur)
Match 9 - U Mumba Vs Patna Pirates - 9 PM (Jaipur)
June 30 (Thursday)
Match 10 - Jaipur Pink Panthers Vs Bengaluru Bulls - 8 PM (Jaipur)
July 1 (Friday)
Match 11 - U Mumba Vs Dabang Delhi - 8 PM (Jaipur)
Match 12 - Jaipur Pink Panthers Vs Bengal Warriors - 9 PM (Jaipur)
July 2 (Saturday)
Match 13 - Dabang Delhi Vs Bengaluru Bulls - 8 PM (Jaipur)
Match 14 - Jaipur Pink Panthers Vs Puneri Paltan - 9 PM (Jaipur)
July 3 (Sunday)
Match 15 - Telugu Titans Vs Patna Pirates - 8 PM (Hyderabad)
Match 16 - Bengal Warriors Vs U Mumba - 9 PM (Hyderabad)
July 4 (Monday)
Match 17 - Bengaluru Bulls Vs Puneri Paltan - 8 PM (Hyderabad)
Match 18 - Telugu Titans Vs Bengal Warriors - 9 PM (Hyderabad)
July 5 (Tuesday)
Match 19 - Telugu Titans Vs Bengaluru Bulls - 8 PM (Hyderabad)
July 6 (Wednesday)
Match 20 - Dabang Delhi Vs Jaipur Pink Panthers - 8 PM (Hyderabad)
Match 21 - Telugu Titans Vs U Mumba - 9 PM (Hyderabad)
July 7 (Thursday)
Match 22 - Patna Pirates Vs Bengaluru Bulls - 8 PM (Patna)
July 8 (Friday)
Match 23 - Bengaluru Bulls Vs U Mumba - 8 PM (Patna)
Match 24 - Patna Pirates Vs Bengal Warriors - 9 PM (Patna)
July 9 (Saturday)
Match 25 - Bengal Warriors Vs Puneri Paltan - 8 PM (Patna)
Match 26 - Patna Pirates Vs Dabang Delhi - 9 PM (Patna)
July 10 (Sunday)
Match 27 - Dabang Delhi Vs Telugu Titans - 8 PM (Patna)
Match 28 - Patna Pirates Vs Jaipur Pink Panthers - 9 PM (Patna)
July 11 (Monday) - REST DAY
July 12 (Tuesday)
Match 29 - Bengaluru Bulls Vs Telugu Titans - 8 PM (Bengaluru)
Match 30 - Puneri Paltan Vs Bengal Warriors - 9 PM (Bengaluru)
July 13 (Wednesday)
Match 31 - Bengaluru Bulls Vs Jaipur Pink Panthers - 8 PM (Bengaluru)
July 14 (Thursday)
Match 32 - Jaipur Pink Panthers Vs U Mumba - 8 PM (Bengaluru)
Match 33 - Bengaluru Bulls Vs Patna Pirates - 9 PM (Bengaluru)
July 15 (Friday)
Match 34 - Telugu Titans Vs Puneri Paltan - 8 PM (Bengaluru)
Match 35 - Bengaluru Bulls Vs Dabang Delhi - 9 PM (Bengaluru)
July 16 (Saturday)
Match 36 - Bengal Warriors Vs Jaipur Pink Panthers - 8 PM (Kolkata)
Match 37 - Patna Pirates Vs U Mumba - 9 PM (Kolkata)
July 17 (Sunday)
Match 38 - Puneri Paltan Vs Jaipur Pink Panthers - 8 PM (Kolkata)
Match 39 - Bengal Warriors Vs Patna Pirates - 9 PM (Kolkata)
July 18 (Monday)
Match 40 - Bengal Warriors Vs Telugu Titans - 8 PM (Kolkata)
July 19 (Tuesday)
Match 41 - Telugu Titans Vs Dabang Delhi - 8 PM (Kolkata)
Match 42 - Bengal Warriors Vs Bengaluru Bulls - 9 PM (Kolkata)
July 20 (Wednesday)
Match 43 - U Mumba Vs Puneri Paltan - 8 PM (Mumbai)
July 21 (Thursday)
Match 44 - Jaipur Pink Panthers Vs Dabang Delhi - 8 PM (Mumbai)
Match 45 - U Mumba Vs Telugu Titans - 9 PM (Mumbai)
July 22 (Friday)
Match 46 - Jaipur Pink Panthers Vs Patna Pirates - 8 PM (Mumbai)
Match 47 - U Mumba Vs Bengal Warriors - 9 PM (Mumbai)
July 23 (Saturday)
Match 48 - Patna Pirates Vs Puneri Paltan - 8 PM (Mumbai)
Match 49 - U Mumba Vs Bengaluru Bulls - 9 PM (Mumbai)
July 24 (Sunday)
Match 50 - Dabang Delhi Vs Bengal Warriors - 8 PM (Delhi)
Match 51 - Telugu Titans Vs Jaipur Pink Panthers - 9 PM (Delhi)
July 25 (Monday)
Match 52 - Dabang Delhi Vs Patna Pirates - 8 PM (Delhi)
July 26 (Tuesday)
Match 53 - Patna Pirates Vs Telugu Titans - 8 PM (Delhi)
Match 54 - Dabang Delhi Vs Puneri Paltan - 9 PM (Delhi)
July 27 (Wednesday)
Match 55 - Puneri Paltan Vs Bengaluru Bulls - 8 PM (Delhi)
Match 56 - Dabang Delhi Vs U Mumba - 9 PM (Delhi)
July 28 (Thursday) - REST DAY
July 29 (Friday)
Match 57 - SEMI-FINAL 1 - 1st Placed Team Vs 4th Placed Team - 8 PM (Hyderabad)
Match 58 - SEMI-FINAL 2 - 2nd Placed Team Vs 3rd Placed Team - 9 PM (Hyderabad)
July 30 (Saturday) - REST DAY
July 31 (Sunday)
Match 59 - Third place play-off (Losing Semi-Finalists) - 8 PM (Hyderabad)
Match 60 - FINAL - (Semi-Finals' winners) - 9 PM (Hyderabad)
Note: Schedule subject to change.