ದೀವಳಿಗೆ ಜೊತೆ ಕನ್ನಡ ಹಣತೆ ಬೆಳಗಿದ ಸಿಂಗಪುರ ಕನ್ನಡ ಸಂಘ
Dr.
Jayaraj
Kalmat
Chair
(248)
7880325
[email protected]
Program
SubCommittees
&
Members
Chair:
Jayaraj
Kalmat
(2487880325
[email protected])
Dr.
Lalitha
Sastry
CoChair
(248)
8796847
[email protected]
Mrs.
Supriya
Desai,
NC
CoChair
AKKA
(919)8549989
[email protected]
Mr.
Ram
Prasad,
California
CoChair
AKKA
(510)5897190
[email protected]
Mr.
Ranga
Tirumala
CoChair
(248)
7386348
[email protected]
1.
Local
Talents
SubCommittee
Members
Phone
email
Mr.
Shalini
&
Prashanth
Magadi
(734)
4550365
[email protected]
Mrs.
Nandini
Gowda
(248)
3663229
[email protected]
Mrs.
Nagamani
Viswanath
(248)
3574277
[email protected]
2.
Interstate
Participants
SubCommittee
Members
Phone
email
Mrs.
Veena
Gowda
(248)
4741029
[email protected]
Mrs.
Nagamani
Viswanath
(248)
3574277
[email protected]
Mr.
Ranga
Tirumala
(wiil
coordinate)
(248)
7386348
[email protected]
3.
International
participants
SubCommittee
Members
Phone
email
Dr.
Jayraj
Kalmat
(248)
6437544
[email protected]
Mr.
Ranga
Tirumala
(248)
7386348
[email protected]
Mrs.
Roopa
Shamsundar
(248)
6505261
[email protected]
Mr.
Hemanth
Kumar
(248)
5535954
[email protected]
Mr.
Amarnath
Gowda
(248)
6824872
[email protected]
4.
Competitions
SubCommittee
Members
Phone
email
Mr.
Girish
Sethuram
(248)
6837209
[email protected]
Mrs.
Bhavani
Murthy
(248)
6434024
[email protected]
Mrs.
Roopa
Shamsundar
(248)
6505261
[email protected]
5.
Auditions
SubCommittee
Members
Phone
email
TBD
6.
Speeches
SubCommittee
Members
Phone
email
Mr.
Varchasvi
Shankar
(248)
3663229
[email protected]
Mr.
Shantharaj
(248)
4747898
[email protected]
Mr.
Shyamsundar
Mayasandra
(248)
650526
[email protected]
7.
Parallel
Activities
SubCommittee
Members
Phone
email
Dr.
Lalitha
Sastry
(248)
8796847
[email protected]
Mrs.
Mukta
Konanahalli
(734)
5950354
[email protected]
Mr.
Girish
Sethuram
(248)
6837209
[email protected]
Mrs.
Reshma
Gowda
(248)
6086119
[email protected]
Mrs.
Manjula
Gowda
(248)
8288549
[email protected]
8.
Compeering
SubCommittee
Members
Phone
email
Mr.
Ravishankar
Konanur
(248)
2449335
[email protected]
Mrs.
Rashmi
Basavanhalli
&
Nagesh
(248)
7883617
[email protected]
Mr.
Vishnuvardhan
(248)
9101192
[email protected]
Mrs.
Vijaya
Pandit
(248)
3554696
[email protected]
9.
Dance
Program
SubCommittee
Members
Phone
email
Mrs.
Bhavani
Murthy
(248)
6434024
[email protected]
Mrs.
Roopa
Shamsundar
(248)
6505261
[email protected]
Mr.
Dayashankar
Adappa
(248)
4716861
[email protected]
10.
Drama/skits/plays
SubCommittee
Members
Phone
email
Mr.
Shantharaj
(248)
4747898
[email protected]
Mrs.
Nagamani
Viswanath
(248)
3574277
[email protected]
Mr.
Dayashankar
Adappa
(248)
4716861
[email protected]
11.
Music
Program
SubCommittee
Members
Phone
email
Mr.
Hemanth
Kumar
(248)
5535954
[email protected]
Mr.
Ranga
Tirumala
(248)
7386348
[email protected]
Mrs.
Shalini
Magadi
(734)
4550365
[email protected]
Dr.
Lalitha
Sastry
(248)
8796847
[email protected]
Mrs.
Uma
kher
(yet
to
be
confirmed)
(248)
4747898
12.
Video
Clippings
SubCommittee
Members
Phone
email
Mr.
Prashanth
Magadi
(734)
4550365
[email protected]
Mr.
Muralidhar
Kuradi
(248)
3486857
[email protected]
Mrs.
Roopa
Shamsundar
(248)
6505261
[email protected]
Mr.
Hemanth
Kumar
(248)
5535954
[email protected]
Mrs.Mukta
Konanahalli
(734)
4950521
[email protected]