ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಧಾನಸಭೆ ಚುನಾವಣಾ ಫಲಿತಾಂಶ 2018: ಗೆದ್ದವರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪಟ್ಟಿ
ಬೆಂಗಳೂರು, ಮೇ 15: ಕರ್ನಾಟಕ ವಿಧಾನಸಭೆ ಚುನಾವಣೆಯ ಫಲಿತಾಂಶ ಹೊರ ಬೀಳುತ್ತಿದೆ. ಒಂದೊಂದೇ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಗೆದ್ದಿರುವ ವರದಿಗಳು ಬರುತ್ತಿವೆ. ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಗೆದ್ದ ಎಲ್ಲಾ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ.
LIVE: ಕರ್ನಾಟಕ ಫಲಿತಾಂಶ: ಶಿಕಾರಿಪುರದಲ್ಲಿ ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ ಗೆಲುವು
1
-
ನಿಪ್ಪಾಣಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಶಶಿಕಲಾ
ಜೊಲ್ಲೆ
2
-
ಚಿಕ್ಕೋಡಿ
ಸದಲಗಾ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಗಣೇಶ್
ಹುಕ್ಕೇರಿ
3
-
ಅಥಣಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಮಹೇಶ್
ಕುಮಟಳ್ಳಿ
4
-
ಕಾಗವಾಡ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-ಶ್ರೀಮಂತ
ಪಾಟೀಲ್
5
-
ಕುಡಚಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಪಿ.
ರಾಜೀವ್
6
-
ರಾಯಭಾಗ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-ದುರ್ಯೋಧನ
ಐಹೊಳೆ
7
-
ಹುಕ್ಕೇರಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಉಮೇಶ್
ಕತ್ತಿ
8
-
ಅರಭಾವಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಬಾಲಚಂದ್ರ
ಜಾರಕಿಹೊಳಿ
9
-
ಗೋಕಾಕ್
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ರಮೇಶ್
ಜಾರಕಿಹೊಳಿ
10
-
ಯಮಕನಮರಡಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಸತೀಶ್
ಜಾರಕಿಹೊಳಿ
11
-
ಬೆಳಗಾವಿ
ಉತ್ತರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಅನಿಲ್
ಬೆನಕೆ
12
-
ಬೆಳಗಾವಿ
ದಕ್ಷಿಣ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಅಭಯ್
ಪಾಟೀಲ್
13
-
ಬೆಳಗಾವಿ
ಗ್ರಾಮೀಣ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಲಕ್ಷ್ಮೀ
ಹೆಬ್ಬಾಳ್ಕರ್
14
-
ಖಾನಾಪುರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಅಂಜಲಿ
ನಿಂಬಾಳ್ಕರ್
15
-
ಕಿತ್ತೂರು
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಮಹಾಂತೇಶ್
ದೊಡ್ಡಗೌಡರ್
16
-
ಬೈಲಹೊಂಗಲ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಮಹಂತೇಶ್
ಕೌಜಲಗಿ
17
-
ಸವದತ್ತಿ
ಯಲ್ಲಮ್ಮ-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಆನಂದ್
ವಿಶ್ವನಾಥ್
ಮಾಮನಿ
18
-
ರಾಮದುರ್ಗ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಮಹದೇವಪ್ಪ
ಯಾದವಾಡ್
In Pics: ಕರ್ನಾಟಕ ಜನಾದೇಶ: ಒಂದಷ್ಟು ಕಹಿ, ಮತ್ತಷ್ಟು ಸಿಹಿ
19-
ಮುಧೋಳ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಗೋವಿಂದ
ಕಾರಜೋಳ
20
-
ತೇರದಾಳ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಸಿದ್ದು
ಸವದಿ
21
-
ಜಮಖಂಡಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಆನಂದ್
ನ್ಯಾಮಗೌಡ
(ಉಪ
ಚುನಾವಣೆ)
22
-
ಬೀಳಗಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-ಮುರುಗೇಶ್
ನಿರಾಣಿ
23
-
ಬಾದಾಮಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯ
24
-
ಬಾಗಲಕೋಟೆ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ವೀರಣ್ಣ
ಚರಂತಿಮಠ್
25
-
ಹುನಗುಂದ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ದೊಡ್ಡನಗೌಡ
ಪಾಟೀಲ್
26
-
ಮುದ್ದೇಬಿಹಾಳ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಎ.ಎಸ್.
ಪಾಟೀಲ್
ನಡಹಳ್ಳಿ
28
-
ಬಸವನ
ಬಾಗೇವಾಡಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಶಿವಾನಂದ
ಪಾಟೀಲ್
27
-
ದೇವರ
ಹಿಪ್ಪರಗಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಸೋಮನಗೌಡ
ಬಿ.
ಪಾಟೀಲ್
29
-
ಬಬಲೇಶ್ವರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಎಂ.ಬಿ.
ಪಾಟೀಲ್
30
-
ಬಿಜಾಪುರ
ನಗರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಬಸನಗೌಡ
ಪಾಟೀಲ್
ಯತ್ನಾಳ್
31
-
ನಾಗಠಾಣ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಡಾ.
ದೇವಾನಂದ
ಚೌಹಾಣ್
32
-
ಇಂಡಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಯಶವಂತರಾಯ
ವಿಜುಗೌಡ
ಪಾಟೀಲ್
33
-
ಸಿಂಧಗಿ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಮಲ್ಲಪ್ಪ
ಚನ್ನವೀರಪ್ಪ
34
-
ಅಫಜಲ್ಪುರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಎಂ.ವೈ.
ಪಾಟೀಲ್
35
-
ಜೇವರ್ಗಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಅಜಯ್
ಸಿಂಗ್
36
-
ಸುರಪುರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ರಾಜುಗೌಡ
37
-
ಶಹಾಪುರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಶರಣಬಸಪ್ಪ
ದರ್ಶನಾಪುರ್
38
-
ಯಾದಗಿರಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ವೆಂಕಟರೆಡ್ಡಿ
39
-
ಗುರುಮಿಠಕಲ್
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ನಾಗನಗೌಡ
40
-
ಚಿತ್ತಾಪುರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಪ್ರಿಯಾಂಕ್
ಖರ್ಗೆ
41
-
ಸೇಡಂ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ರಾಜಕುಮಾರ್
ಪಾಟೀಲ್
ತೆಲ್ಕೂರ್
42
-
ಚಿಂಚೋಳಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಡಾ.
ಉಮೇಶ್
ಜಾಧವ್
43
-
ಕಲಬುರಗಿ
ಗ್ರಾಮಾಂತರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಬಸವರಾಜ್
ಮುತ್ತಿಮೂಡ್
44
-
ಕಲಬುರಗಿ
ದಕ್ಷಿಣ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ದತ್ತಾತ್ರೇಯ
ಪಾಟೀಲ್
ರೇವೂರ್
45
-
ಕಲಬುರಗಿ
ಉತ್ತರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಕೆ.
ಫಾತಿಮಾ
46
-
ಆಳಂದ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಸುಭಾಷ್
ಗುತ್ತೇದಾರ್
47
-
ಬಸವಕಲ್ಯಾಣ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ನಾರಾಯಣ
ರಾವ್
48
-
ಹುಮ್ನಾಬಾದ್
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ರಾಜಶೇಖರ್
ಪಾಟೀಲ್
49
-
ಬೀದರ್
ದಕ್ಷಿಣ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಬಂಡೆಪ್ಪ
ಖಾಶೆಂಪುರ್
50
-
ಬೀದರ್
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ರಹೀಮ್
ಖಾನ್
51
-
ಭಾಲ್ಕಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಈಶ್ವರ್
ಖಂಡ್ರೆ
52
-
ಔರಾದ್
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಪ್ರಭು
ಚವಾಣ್
53
-
ರಾಯಚೂರು
ಗ್ರಾಮೀಣ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಬಸವರಾಜ್
ದಡ್ಡಾಳ್
54
-
ರಾಯಚೂರು
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಡಾ.
ಶಿವರಾಜ್
ಪಾಟೀಲ್
55
-
ಮಾನ್ವಿ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ರಾಜಾ
ವೆಂಕಟಪ್ಪ
ನಾಯಕ್
56
-
ದೇವದುರ್ಗ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಶಿವನಗೌಡ
ನಾಯಕ್
57
-
ಲಿಂಗಸ್ಗೂರು
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-ಡಿ.ಎಸ್
ಹುಲಿಗೇರಿ
58
-
ಸಿಂಧನೂರು
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ವೆಂಕಟರಾವ್
ನಾಡಗೌಡ
59
-
ಮಸ್ಕಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಪ್ರತಾಪ್
ಗೌಡ
ಪಾಟೀಲ್
60
-
ಕುಷ್ಟಗಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಅಮರೇಗೌಡ
ಬಯ್ಯಾಪುರ
61
-
ಕನಕಗಿರಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಬಸವರಾಜ್
62
-
ಗಂಗಾವತಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಪರಣ್ಣ
ಮುನುವಳ್ಳಿ
63
-
ಯಲಬುರ್ಗಾ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಹಾಲಪ್ಪ
ಬಸಪ್ಪ
ಆಚಾರ್
64
-
ಕೊಪ್ಪಳ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ರಾಘವೇಂದ್ರ
ಹಿಟ್ನಾಳ್
65
-
ಶಿರಹಟ್ಟಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ರಾಮಣ್ಣ
ಲಮಾಣಿ
66
-
ಗದಗ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಎಚ್.ಕೆ.
ಪಾಟೀಲ್
67
-
ರೋಣ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಕಳಕಪ್ಪ
ಬಂಡಿ
68
-
ನರಗುಂದ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಸಿಸಿ
ಪಾಟೀಲ್
69
-
ನವಲಗುಂದ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಶಂಕರ
ಪಾಟೀಲ್
70
-
ಕುಂದಗೋಳ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಸಿ.ಎಸ್.
ಶಿವಳ್ಳಿ
71
-
ಧಾರವಾಡ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಅಮೃತ್
ದೇಸಾಯಿ
72
-
ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ
ಧಾರವಾಡ
ಪೂರ್ವ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಅಬ್ಬಯ್ಯ
ಪ್ರಸಾದ್
73
-
ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ
ಧಾರವಾಡ
ಕೇಂದ್ರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಜಗದೀಶ್
ಶೆಟ್ಟರ್
74
-
ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ
ಧಾರವಾಡ
ಪಶ್ಚಿಮ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಅರವಿಂದ
ಬೆಲ್ಲದ್
75
-
ಕಲಘಟಗಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಸಿ.ಎಂ.
ನಿಬ್ಬಣ್ಣನವರ್
76
-
ಹಳಿಯಾಳ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಆರ್.ವಿ.
ದೇಶಪಾಂಡೆ
77
-
ಕಾರವಾರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ರೂಪಾಲಿ
ನಾಯಕ್
78
-
ಕುಮಟಾ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ದಿನಕರ್
ಶೆಟ್ಟಿ
79
-
ಭಟ್ಕಳ್
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಸುನಿಲ್
ಬಿ.
ನಾಯಕ್
80
-
ಶಿರಸಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ವಿಶ್ವೇಶ್ವರ
ಹೆಗಡೆ
ಕಾಗೇರಿ
81
-
ಯಲ್ಲಾಪುರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಅರೆಬೈಲ್
ಶಿವರಾಮ್
ಹೆಬ್ಬಾರ್
82
-
ಹಾನಗಲ್
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಸಿ.ಎಂ.
ಉದಾಸಿ
83
-
ಶಿಗ್ಗಾಂವ್
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಬಸವರಾಜ್
ಬೊಮ್ಮಾಯಿ
84
-
ಹಾವೇರಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-ನೆಹರು
ಓಲೆಕಾರ್
85
-
ಬ್ಯಾಡಗಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ
ಬಳ್ಳಾರಿ
86
-
ಹಿರೇಕೆರೂರು
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಬಿ.ಸಿ.
ಪಾಟೀಲ್
87
-
ರಾಣೆಬೆನ್ನೂರು
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಅರುಣ್
ಕುಮಾರ್
88
-
ಹೂವಿನಹಡಗಲಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಪಿ.ಟಿ.
ಪರಮೇಶ್ವರ್
ನಾಯ್ಕ
89
-
ಹಗರಿಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಭೀಮಾನಾಯಕ್
90
-
ವಿಜಯನಗರ(ಹೊಸಪೇಟೆ)
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಆನಂದ್
ಸಿಂಗ್
91
-
ಕಂಪ್ಲಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಜೆ.ಎನ್.
ಗಣೇಶ್
92
-
ಸಿರಗುಪ್ಪ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಸೋಮಲಿಂಗಪ್ಪ
93
-
ಬಳ್ಳಾರಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಬಿ.
ನಾಗೇಂದ್ರ
94
-
ಬಳ್ಳಾರಿ
ನಗರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಸೋಮಶೇಖರ್
ರೆಡ್ಡಿ
95
-
ಸಂಡೂರು
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಇ
ತುಕರಾಮ್
96
-
ಕೂಡ್ಲಿಗಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಎನ್.ವೈ.
ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ
97
-
ಮೊಳಕಾಲ್ಮೂರು
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಶ್ರೀರಾಮುಲು
98
-
ಚಳ್ಳಕೆರೆ-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ರಘು
ಮೂರ್ತಿ
99
-
ಚಿತ್ರದುರ್ಗ
ನಗರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ತಿಪ್ಪಾರೆಡ್ಡಿ
100
-
ಹಿರಿಯೂರು
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಪೂರ್ಣಿಮಾ
ಶ್ರೀನಿವಾಸ್
101
-
ಹೊಸದುರ್ಗ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಗೂಳಿಹಟ್ಟಿ
ಶೇಖರ್
102
-
ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಎಂ.
ಚಂದ್ರಪ್ಪ
103
-
ಜಗಳೂರು
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಎಸ್.ವಿ.
ರಾಮಚಂದ್ರ
104
-
ಹರಪನಹಳ್ಳಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಕರುಣಾಕರ
ರೆಡ್ಡಿ
105
-
ಹರಿಹರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಎಸ್.
ರಾಮಪ್ಪ
106
-
ದಾವಣಗೆರೆ
ಉತ್ತರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಎಸ್.ಎ.
ರವೀಂದ್ರನಾಥ್
107
-
ದಾವಣಗೆರೆ
ದಕ್ಷಿಣ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಶಾಮನೂರು
ಶಿವಶಂಕರಪ್ಪ
108
-
ಮಾಯಕೊಂಡ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಪ್ರೋ.
ಲಿಂಗಣ್ಣ
109
-
ಚನ್ನಗಿರಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಮಾಡಾಳ್
ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ
110
-
ಹೊನ್ನಾಳಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ರೇಣುಕಾಚಾರ್ಯ
111
-
ಶಿವಮೊಗ್ಗ
ಗ್ರಾಮಾಂತರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಅಶೋಕ್
ನಾಯ್ಕ್
112
-
ಭದ್ರಾವತಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಬಿ.ಕೆ.
ಸಂಗಮೇಶ್
113
-
ಶಿವಮೊಗ್ಗ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಕೆ.ಎಸ್.
ಈಶ್ವರಪ್ಪ
114
-
ತೀರ್ಥಹಳ್ಳಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಆರಗ
ಜ್ಞಾನೇಂದ್ರ
115
-
ಶಿಕಾರಿಪುರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಬಿ.ಎಸ್.
ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ
116
-
ಸೊರಬ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಕುಮಾರ್
ಬಂಗಾರಪ್ಪ
117
-
ಸಾಗರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಹರತಾಳು
ಹಾಲಪ್ಪ
118
-
ಬೈಂದೂರು
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಬಿ.
ಸುಕುಮಾರ್
ಶೆಟ್ಟಿ
119
-
ಕುಂದಾಪುರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಹಾಲಾಡಿ
ಶ್ರೀನಿವಾಸ
ಶೆಟ್ಟಿ
120
-
ಉಡುಪಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ರಘುಪತಿ
ಭಟ್
121
-
ಕಾಪು
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಲಾಲಾಜಿ
ಮೆಂಡನ್
122
-
ಕಾರ್ಕಳ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ವಿ.
ಸುನಿಲ್
ಕುಮಾರ್
123
-
ಶೃಂಗೇರಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಟಿ.ಡಿ.
ರಾಜೇಗೌಡ
124
-
ಮೂಡಿಗೆರೆ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಎಂ.ಪಿ.
ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
125
-
ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಸಿಟಿ
ರವಿ
126
-
ತರೀಕೆರೆ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಡಿ.ಎಸ್.
ಸುರೇಶ್
127
-
ಕಡೂರು
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಬೆಳ್ಳಿಪ್ರಕಾಶ್
128
-
ಚಿಕ್ಕನಾಯಕನಹಳ್ಳಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಜೆ.ಸಿ.
ಮಧುಸ್ವಾಮಿ
129
-
ತಿಪಟೂರು
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಬಿ.ಸಿ.
ನಾಗೇಶ್
130
-
ತುರುವೇಕೆರೆ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಎ.ಎಸ್.
ಜಯರಾಂ
131
-
ಕುಣಿಗಲ್
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಡಾ.
ಎಚ್.
ಡಿ.
ರಂಗನಾಥ್
132
-
ತುಮಕೂರು
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಜ್ಯೋತಿ
ಗಣೇಶ್
133
-
ತುಮಕೂರು
ಗ್ರಾಮಾಂತರ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಗೌರಿ
ಶಂಕರ್
134
-
ಕೊರಟಗೆರೆ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಜಿ.
ಪರಮೇಶ್ವರ್
135
-
ಗುಬ್ಬಿ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಎಸ್.ಆರ್.
ಶ್ರೀನಿವಾಸ್
(ವಾಸು)
136
-
ಸಿರಾ
-
ಬಿಜೆಪಿ-
ಡಾ.
ರಾಜೇಶ್
ಗೌಡ
(ಉಪ
ಚುನಾವಣೆ
2020)
137
-
ಪಾವಗಡ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ವೆಂಕಟರಮಣಪ್ಪ
138
-
ಮಧುಗಿರಿ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಎಂ.ವಿ.
ವೀರಭದ್ರಯ್ಯ
139
-
ಗೌರಿಬಿದನೂರು
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಎನ್.ಎಚ್.
ಶಿವಶಂಕರ್
ರೆಡ್ಡಿ
140
-
ಬಾಗೇಪಲ್ಲಿ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಎಸ್.ಎನ್.
ಸುಬ್ಬಾರೆಡ್ಡಿ
141
-
ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಡಾ.
ಸುಧಾಕರ್
142
-
ಶಿಡ್ಲಘಟ್ಟ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ವಿ.
ಮುನಿಯಪ್ಪ
143
-
ಚಿಂತಾಮಣಿ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಜಿ.ಕೆ.
ಕೃಷ್ಣಾರೆಡ್ಡಿ
144
-
ಶ್ರೀನಿವಾಸಪುರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಕೆ.
ರಮೇಶ್
ಕುಮಾರ್
145
-
ಮುಳಬಾಗಿಲು
-
ಪಕ್ಷೇತರ
-
ಎಚ್.
ನಾಗೇಶ್
146
-
ಕೆಜಿಎಫ್
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಎಂ.
ರೂಪಕಲಾ
147
-
ಬಂಗಾರಪೇಟೆ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಎಸ್.ಎನ್.
ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ
148
-
ಕೋಲಾರ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಕೆ.
ಶ್ರೀನಿವಾಸ
ಗೌಡ
149
-ಮಾಲೂರು
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಕೆ.ವೈ.
ನಂಜೇಗೌಡ
150
-
ಯಲಹಂಕ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಎಸ್.ಆರ್.
ವಿಶ್ವನಾಥ್
151
-
ಕೆ.ಆರ್.ಪುರಂ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಭೈರತಿ
ಬಸವರಾಜ್
152
-
ಬ್ಯಾಟರಾಯನಪುರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಕೃಷ್ಣ
ಬೈರೇಗೌಡ
153
-
ಯಶವಂತಪುರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಎಚ್.ಟಿ.
ಸೋಮಶೇಖರ್
154
-
ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ
ನಗರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಮುನಿರತ್ನ
(2020
ಉಪ
ಚುನಾವಣೆ)
155
-
ದಾಸರಹಳ್ಳಿ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಆರ್.
ಮಂಜುನಾಥ್
156
-
ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ
ಲೇಔಟ್
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಕೆ.
ಗೋಪಾಲಯ್ಯ
157
-
ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಡಾ.
ಸಿಎನ್
ಅಶ್ವಥ
ನಾರಾಯಣ
158
-
ಹೆಬ್ಬಾಳ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಭೈರತಿ
ಸುರೇಶ್
159
-
ಪುಲಕೇಶಿನಗರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಅಖಂಡ
ಶ್ರೀನಿವಾಸಮೂರ್ತಿ
160
-
ಸರ್ವಜ್ಞನಗರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಕೆ.ಜೆ.
ಜಾರ್ಜ್
161
-
ಸಿವಿ
ರಾಮನ್
ನಗರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಎಸ್.
ರಘು
162
-
ಶಿವಾಜಿನಗರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ರಿಜ್ವಾನ್
ಅರ್ಷದ್
163
-
ಶಾಂತಿನಗರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಎನ್.ಎ.
ಹ್ಯಾರಿಸ್
164
-
ಗಾಂಧಿನಗರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ದಿನೇಶ್
ಗುಂಡೂರಾವ್
165
-
ರಾಜಾಜಿನಗರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಸುರೇಶ್
ಕುಮಾರ್
166
-
ಗೋವಿಂದರಾಜನಗರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ವಿ.
ಸೋಮಣ್ಣ
167
-
ವಿಜಯನಗರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಎಂ.
ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ
168
-
ಚಾಮರಾಜಪೇಟೆ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಜಮೀರ್
ಅಹಮದ್
ಖಾನ್
169
-
ಚಿಕ್ಕಪೇಟೆ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಉದಯ್
ಗರುಡಾಚಾರ್
170
-
ಬಸವನಗುಡಿ
-ಬಿಜೆಪಿ
-
ರವಿಸುಬ್ರಮಣ್ಯ
171
-
ಪದ್ಮನಾಭನಗರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಆರ್.
ಅಶೋಕ್
172
-
ಬಿಟಿಎಂ
ಲೇಔಟ್
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ರಾಮಲಿಂಗಾ
ರೆಡ್ಡಿ
173
-
ಜಯನಗರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಸೌಮ್ಯಾ
ರೆಡ್ಡಿ
174
-
ಮಹದೇವಪುರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಅರವಿಂದ
ಲಿಂಬಾವಳಿ
175
-
ಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಸತೀಶ್
ರೆಡ್ಡಿ
176
-
ಬೆಂಗಳೂರು
ದಕ್ಷಿಣ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಎಂ.
ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ
177
-
ಆನೇಕಲ್
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಶಿವಣ್ಣ
178
-
ಹೊಸಕೋಟೆ
-
ಪಕ್ಷೇತರ
-
ಶರತ್
ಬಚ್ಚೇಗೌಡ
179
-
ದೇವನಹಳ್ಳಿ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ನಿಸರ್ಗ
ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ
180
-
ದೊಡ್ಡಬಳ್ಳಾಪುರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ವೆಂಕಟರಮಣಯ್ಯ
181
-
ನೆಲಮಂಗಲ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಡಾ.
ಶ್ರೀನಿವಾಸಮೂರ್ತಿ
182
-
ಮಾಗಡಿ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಎ.
ಮಂಜುನಾಥ್
183
-
ರಾಮನಗರ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಅನಿತಾ
ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
(ಉಪ
ಚುನಾವಣೆ)
184
-
ಕನಕಪುರ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಡಿ.ಕೆ.
ಶಿವಕುಮಾರ್
185
-
ಚನ್ನಪಟ್ಟಣ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಎಚ್.ಡಿ.
ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
186
-
ಮಳವಳ್ಳಿ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಡಾ.
ಕೆ.
ಅನ್ನದಾನಿ
187
-
ಮದ್ದೂರು
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಡಿ.ಸಿ
ತಮ್ಮಣ್ಣ
188
-
ಮೇಲುಕೋಟೆ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಸಿ.ಎಸ್.
ಪುಟ್ಟರಾಜು
189
-
ಮಂಡ್ಯ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಎಂ.
ಶ್ರೀನಿವಾಸ್
190
-
ಶ್ರೀರಂಗಪಟ್ಟಣ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ರವೀಂದ್ರ
ಶ್ರೀಕಂಠಯ್ಯ
191
-
ನಾಗಮಂಗಲ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಸುರೇಶ್
ಗೌಡ
192
-
ಕೆ.ಆರ್.ಪೇಟೆ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ನಾರಾಯಣಗೌಡ
193
-
ಶ್ರವಣಬೆಳಗೊಳ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಸಿ.ಎನ್.
ಬಾಲಕೃಷ್ಣ
194
-
ಅರಸೀಕೆರೆ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಕೆ.ಎಂ.
ಶಿವಲಿಂಗೇಗೌಡ
195
-
ಬೇಲೂರು
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಲಿಂಗೇಶ್
196
-
ಹಾಸನ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಪ್ರೀತಂಗೌಡ
197
-
ಹೊಳೆನರಸೀಪುರ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಎಚ್.ಡಿ.
ರೇವಣ್ಣ
198
-
ಅರಕಲಗೂಡು
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಎ.ಟಿ.
ರಾಮಸ್ವಾಮಿ
199
-
ಸಕಲೇಶಪುರ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಎಚ್.ಕೆ.
ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ
200
-
ಬೆಳ್ತಂಗಡಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಹರೀಶ್
ಪೂಂಜ
201
-
ಮೂಡಬಿದ್ರೆ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಉಮಾನಾಥ
ಕೋಟ್ಯಾನ್
202
-
ಮಂಗಳೂರು
ನಗರ
ಉತ್ತರ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಡಾ.
ಭರತ್
ಶೆಟ್ಟಿ
203
-
ಮಂಗಳೂರು
ನಗರ
ದಕ್ಷಿಣ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ವೇದವ್ಯಾಸ್
ಕಾಮತ್
204
-
ಮಂಗಳೂರು
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಯು.ಟಿ.
ಖಾದರ್
205
-
ಬಂಟ್ವಾಳ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ರಾಜೇಶ್
ನಾಯ್ಕ್
ಉಳಿಪ್ಪಾಡಿ
206
-
ಪುತ್ತೂರು
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಸಂಜೀವ
ಮಠಂದೂರು
207
-
ಸುಳ್ಯ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-ಎಸ್.
ಅಂಗಾರ
208
-
ಮಡಿಕೇರಿ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಅಪ್ಪಚ್ಚು
ರಂಜನ್
209
-
ವಿರಾಜಪೇಟೆ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಕೆ.ಜಿ.
ಬೋಪಯ್ಯ
210
-
ಪಿರಿಯಾಪಟ್ಟಣ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಕೆ.
ಮಹದೇವ್
211
-
ಕೃಷ್ಣರಾಜನಗರ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಸಾ.ರಾ.
ಮಹೇಶ್
212
-
ಹುಣಸೂರು
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಎಚ್.
ಪಿ.
ಮಂಜುನಾಥ್
213
-
ಹೆಗ್ಗಡದೇವನಕೋಟೆ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-ಅನಿಲ್
ಚಿಕ್ಕಮಾಧು
214
-
ನಂಜನಗೂಡು
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಹರ್ಷವರ್ಧನ್
215
-
ಚಾಮುಂಡೇಶ್ವರಿ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಜಿಟಿ
ದೇವೇಗೌಡ
216
-
ಕೃಷ್ಣರಾಜ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಎಸ್.ಎ.
ರಾಮದಾಸ್
217
-
ಚಾಮರಾಜ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಎಲ್.
ನಾಗೇಂದ್ರ
218
-
ನರಸಿಂಹರಾಜ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ತನ್ವೀರ್
ಸೇಠ್
219
-
ವರುಣಾ
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಡಾ.
ಯತೀಂದ್ರ
220
-
ತಿ.
ನರಸೀಪುರ
-
ಜೆಡಿಎಸ್
-
ಎಂ.
ಅಶ್ವಿನ್
ಕುಮಾರ್
221
-
ಹನೂರು
-
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್
-
ಆರ್.
ನರೇಂದ್ರ
222
-
ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲ
-
ಬಿಎಸ್ಪಿ
-
ಎನ್.
ಮಹೇಶ್
224
-
ಗುಂಡ್ಲುಪೇಟೆ
-
ಬಿಜೆಪಿ
-
ಸಿ.ಎಸ್.
ನಿರಂಜನ್
ಕುಮಾರ್