ಐ ಲೀಗ್ ಫುಲ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ, ಬೆಂಗಳೂರು ಪಂದ್ಯ ಯಾವಾಗ?

Posted By:
Subscribe to Oneindia Kannada

ಬೆಂಗಳೂರು, ಡಿಸೆಂಬರ್ 21: 2016-17ನೇ ಸಾಲಿನ ಐ ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹಾಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಎಫ್ ಸಿ ತಂಡ ಶ್ರೀಕಂಠೀವರ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಶಿಲ್ಲಾಂಗ್ ಲಾಜೊಂಗ್ ಎಫ್ ಸಿ ವಿರುದ್ಧ ಆಡಲಿದೆ.

ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ ಕೋಲ್ಕತಾದ ಬಾರಾಸಾತ್ ಸ್ಟೇಡಿಯಂನಲ್ಲಿ ಕೋಲ್ಕತಾದ ದಿಗ್ಗಜ ತಂಡ ಈಸ್ಟ್ ಬೆಂಗಾಲ್ ಹಾಗೂ ಐಜ್ವಾಲ್ ಎಫ್ ಸಿ ಸೆಣಸಲಿದೆ. 2014-15ರ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಮೋಹನ್ ಬಗಾನ್ ತಂಡ ಜನವರಿ 8ರಂದು ಗೋವಾದ ಚರ್ಚಿಲ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ ತಂಡವನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದೆ.

Full schedule of I-League 2016/17 (Round 1-9)

ಈ ಬಾರಿ ಐ ಲೀಗ್ ಗೆ ಎರಡು ಹೊಸ ತಂಡಗಳು ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡಿವೆ. ಚೆನ್ನೈ ಸಿಟಿ ಎಫ್ ಸಿ ಹಾಗೂ ಮಿನರ್ವಾ ಪಂಜಾಬ್ ಎಫ್ ಸಿ. ಎರಡು ಸೀಸನ್ ಗಳ ನಿಷೇಧದ ನಂತರ ಗೋವಾದ ಚರ್ಚಿಲ್ ಬ್ರದರ್ಸ್ ತಂಡ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಲೀಗ್ ನಲ್ಲಿ ಆಡಲು ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಕ್ಲಬ್ ಡಿ ಗೋವಾ ಹಾಗೂ ಡೆಂಪೋ ಎಸ್ ಸಿ ಈ ವರ್ಷ ಲೀಗ್ ನಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತಿಲ್ಲ.

Day Date Match Venue
Saturday January 7 Bengaluru FC Vs Lajong Bengaluru
Saturday January 7 East Bengal Vs Aizawl FC Kolkata
Sunday January 8 Mumbai FC Vs DSK Mumbai
Sunday January 8 Mohun Bagan Vs Churchill Kolkata
Sunday January 8 Chennai City Vs Minerva Punjab Chennai
Day Date Match Venue
Friday January 13 Aizawl FC VsMinerva Punjab Aizawl
Friday January 13 Mohun Bagan Vs Lajong Kolkata
Saturday January 14 DSK Vs East Bengal Pune
Saturday January 14 Bengaluru FC Vs Chennai City Bangalore
Sunday January 15 Chruchill Vs Mumbai FC Goa
Day Date Match Venue
Tuesday January 17 Aizawl FC Vs Lajong Aizawl
Tuesday January 17 Mohun Bagan Vs Minerva Punjab Kolkata
Tuesday January 17 DSK Vs Chennai City Pune
Wednesday January 18 Bengaluru FC Vs Mumbai FC Bangalore
Wednesday January 18 Churchill Vs East Bengal Goa
Day Date Match Venue
Saturday January 21 Lajong Vs Minerva Punjab Shillong
Saturday January 21 Chennai City Vs Mohun Bagan Chennai
Saturday January 21 DSK Vs Churchill Pune
Sunday January 22 Mumbai FC Vs Aizawl FC Mumbai
Sunday January 22 East Bengal Vs Bengaluru FC Kolkata
Day Date Match Venue
Tuesday January 24 DSK Vs Mohun Bagan Pune
Friday January 27 Churchill Vs Bengaluru FC Goa
Saturday January 28 Chennai City Vs Aizawl FC Chennai
Saturday January 28 Lajong Vs Mumbai FC Shillong
Sunday January 29 Minerva Punjab Vs East Bengal Punjab
Day Date Match Venue
Tuesday January 31 Lajong Vs Chennai City Shillong
Wednesday February 1 Aizawl FC Vs DSK Aizawl
TBD TBD Mohun Bagan Vs Bengaluru FC Kolkata
Wednesday February 1 East Bengal Vs Mumbai FC Kolkata
Wednesday February 1 Minerva Punjab Vs Churchill Punjab
Day Date Match Venue
Saturday February 4 Mohun Bagan Vs Aizawl FC Kolkata
Saturday February 4 Minerva Punjab Vs Mumbai FC Punjab
Sunday February 5 DSK Vs Bengaluru FC Pune
Sunday February 5 East Bengal Vs Chennai City FC Kolkata
Sunday February 5 Lajong Vs Chruchill Shillong
Day Date Match Venue
Friday February 10 Aizawl Vs Chruchill Aizawl
Saturday February 11 Chennai City Vs Mumbai FC Chennai
Saturday February 11 Lajong Vs DSK Shillong
Saturday February 11 Bengaluru FC Vs Minerva Punjab Bengaluru
Sunday February 12 East Bengal Vs Mohun Bagan Kolkata
Day Date Match Venue
Tuesday February 14 Chennai City Vs Churchill Chennai
Wednesday February 15 Aizawl FC Vs Bengaluru FC Aizawl
Wednesday February 15 Mumbai FC Vs Mohun Bagan Mumbai
Wednesday February 15 East Bengal Vs Lajong East Bengal
Wednesday February 15 Minerva Vs DSK Punjab
English summary
I-League 2016/17 kicks-off on January 7, 2017, with defending champions Bengaluru FC taking on Shillong Lajong FC at the Shree Kanteerava Stadium, Bengaluru.
Please Wait while comments are loading...