ಜಯಾ ಪಕ್ಷದಿಂದ ನಟ ಶರತ್ ಕುಮಾರ್ ಗೆ ಟಿಕೆಟ್
ಚೆನ್ನೈ, ಏಪ್ರಿಲ್ 04: 2016ರ ವಿಧಾನಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿರುವ ಆಲ್ ಇಂಡಿಯಾ ಅಣ್ಣ ದ್ರಾವಿಡ ಮುನ್ನೇತ್ರಾ ಕಳಗಂ(ಎಐಎಡಿಎಂಕೆ) ಪಕ್ಷದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಪಟ್ಟಿನ್ನು ಪಕ್ಷದ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ, ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಜಯಲಲಿತಾ ಅವರು ಸೋಮವಾರ ಘೋಷಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಸಿಎಂ
ಜಯಲಲಿತಾ
ಅವರು
ಚೆನ್ನೈನ
ಆರ್
ಕೆ
ನಗರ
ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ
ಸ್ಪರ್ಧಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.
234
ವಿಧಾನಸಭಾ
ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ
ಪೈಕಿ
227ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ
ಎಐಎಡಿಎಂಕೆ
ಸ್ಪರ್ಧಿಸುತ್ತಿದೆ.
ಜಯಾ
ಅವರ
ಆಪ್ತ
ಓ
ಪನ್ನೀರ್
ಸೆಲ್ವಂ
ಅವರಿಗೆ
ಸ್ವಕ್ಷೇತ್ರ
ಬಿಟ್ಟು
ಬೋದಿನಾಯಕ್ಕನೂರ್
ನಲ್ಲಿ
ಸ್ಪರ್ಧಿಸುವಂತೆ
ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ.
Jayalalithaa
-
R.K.
Nagar
O.
Panneerselvam
-
Bodinayakkanur
Former
DGP
R.
Natraj
-
Mylapore
K.S.
Vijaykumar
-
Gummidipoondi
P.
Balaraman
-
Ponneri
P.M.
Narasimhan
-
Tiruttani
A
Baskaran
-
Thiruvallur
V.
Alexander
-
Ambattur
T.A.
Ezhumalai
-
Poonamallee
D.
Jayakumar
-
Royapuram
P.
Dhanapal
-
Avinashi
Natham
Vishwanathan
-
Aathur
Parithi
Ellamvazhuthi
-
Egmore
Panruti
Ramachandran
-
Alandur
C.
Ponnaiyan
-
Saidapet
M.C.
Munusamy
-
Velachery
K.S.
Seenivasan
-
Harbour
V.N.
Ravi
-
Virugambakkam
Saraswathi
Rengasamy
-
Theagaraya
Nagar
Leo
N.
Sundaram
-
Shollinganallur
M.
Kothandapani
-
Thiruporur
Walajabad
P.
Ganesan
-
Uthiramerur
K.
Palani
-
Sriperumbudur
K.A.
Senkotaiyan
-
Gobichettipalayam
Thousand
Lights
-
Valarmathi
Karunas
-
Thiruvadanai
Gokula
Indira
-
Anna
Nagar
C.V.
Elangovan
-
Pallavaram
V.
Neelakandan
-
Thiru
Vi
Ka
Nagar
Chitlapakkam
Rajendran
-
Tambaram
R.
Kamalakannan
-
Chengalpattu
Kasturi
Vasu
-
Valparai
Arun
Kumar
-
Coimbatore
North
Arjunan
-
Coimbatore
South
Singai
Muthu
-
Singanallur
Velumani
-
Thondamuthur
A.
Natarajan
-
Palladam
V.
Senthil
Balaji
-
Aravakurichi
Vinod
-
Udhagamandalam
Kalaichelvan
-
Gudalur
Ramu
-
Coonnor
O.K.
Chinnaraj
-
Mettupalayam
Vijayakumar
-
Tirupur
North
Easwaran
-
Bhavanisagar
Karupannan
-
Bhavani
Raja
Krishnan
-
Anthiyur
V.P.
Subramani
-
Modakuruchi
Ponnusamy
-
Dharapuram
A.
Noor
Jahan
-
Chepauk
Seval
R.
Velu
-
Vikravandi
Kumaraguru
-
Ulundurpet
Seval
G.
Kothandaraman
-
Thirukoyilur
Rajasekhar
-
Sankarapuram
Prabhu
-
Kallakurichi
C.V.
Shanmugam
-
Villupuram
M.
Chakrapani
-
Vaanur
Annadurai
-
Mailam
S.P.
Rajendran
-
Tindivanam
Meghanathan
-
Vandavasi
Govindasamy
-
Gingee
Sevoor
Ramachandran
-
Aarani
K.
Mohan
-
Cheyyar
Sellur
K.
Raju
-
Madurai
West
M.
Jayapal
-
Madural
Central
S.S.
Saravanan
-
Madurai
South
M.S.
Pandian
-
Madurai
North
M.
Manikandan
-
Ramanathapuram
G.
Venkatachalam
-
Salem
West
K.R.S.
Saravanan
-
Salem
North
A.B.
Sakthivel
-
Salem
South
K.S.
Thennarasu
-
Erode
East
R.
Varadharajan
-
Erode
West
S.
Tamizharasi
-
Tiruchi
West
R.
Manoharan
-
Tiruchi
East
Nainar
Nagendran
-
Tirunelveli
M.
Vijaykumar
-
Nanguneri
Thalavai
Sundaram
-
Kanyakumari
V.
Dorothy
Samson
-
Nagercoil
Alliance
candidates:
Sarathkumar
-
Thiruchendur
A.
Munusamy
-
Cheyyur
ಎಐಎಡಿಎಂಕೆ ಪಕ್ಷದ ಮಿತ್ರಪಕ್ಷದಿಂದ ಇಬ್ಬರಿಗೆ ಟಿಕೆಟ್ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ನಟ ಶರತ್ ಕುಮಾರ್(ಆಲ್ ಇಂಡಿಯಾ ಸಮುದಾಯ ಕಚ್ಚಿ) ಅವರಿಗೆ ತಿರುಚೆಂಡೂರ್ ಹಾಗೂ ಕಾಮಿಡಿಯನ್ ನಟ ಕರುಣಾನಾಸ್ (ಮುಕ್ಕುಲಾಥೊರ್ ಪುಲಿಪಾಡಿ) ಅವರಿಗೆ ತಿರುವದಾನಾಯೈ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಟಿಕೆಟ್ ನೀಡಲಾಗಿದೆ.